CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ทำอย่างไรกับเรื่องอย่างว่าดีครับ(ติดเรทมากๆ เด่ะๆอย่าเข้ามานะ)

ขอปรึกษาผู้รู้นิดหน่อยนะครับ
    คือว่าผมคิดว่าไม่ผมก็แฟนผมต้องมีปัญหาเรื่องแบบนั้นอยู่อ่ะ
    เรื่องมีอยู่ว่าตอนนี้ผมได้มีอะไรกับแฟนเรียบร้อยแล้วครับ(เอาดึ๊กดึ๋ยสอดใส่อ่ะ) แต่ว่าแฟนผมจะไม่ยอมถึงสวรรค์ซักที เค้าจะถึงจุดสุดยอดได้ก็ต่อเมื่อผมใช้นิ้งสัมผัสในส่วนคลิตอริสของเค้าเท่านั้นอ่ะครับ ผมคิดว่าสาเหตุน่าจะมาจากก่อนหน้าที่เราจะมีอะไรกันจริงๆนั้น ผมจะใช้นิ้วช่วยเค้าจนถึงตลอด(เพราะเธอยังไม่เคยมีอะไรกับใครมาก่อน)ไม่แน่ใจว่าเพราะเหตุนี้รึป่าวจึงทำให้เค้าจะถึงจุดก็ต่อเมื่อผมใช้นิ้วเท่านั้น

ผมจะทำยังไงดีครับ ให้เค้าสามารถถึงจุดสุดยอดขณะมีอะไรกันจริงๆได้ นิดนึงฮะก่อนสอดใส่ผมก็เล้าโลมเค้าจนมีสารขับหลั่งออกมาเยอะแล้วนะ ช่วงเวลาเล้าโลมก็ประมาณ 10-15 นาทีน่ะหรือว่าจะน้อยไป ใครพอแนะนำได้บ้างครับ ช่วยผมด้วยเพิ่งจะได้ขึ้นเตียงใหม่ๆ ไม่อยากให้เตียงหักไวๆอ่ะ

ขอบคุณมากครับ

จากคุณ : กลัวเตียงหัก - [ 9 ต.ค. 49 15:11:58 A:10.239.32.37 X:203.170.231.232 TicketID:129395 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com