CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

จะซื้อน้ำหอมให้น้องชายค่ะ เลือกไม่ถูกระหว่าง Cool Water/Mania/Bvl - Aqva พี่ๆช่วยโหวตทีนะค่ะ

Davidoff - Cool Water (3 คน)
      Bvlgari - Aqva (8 คน)
      Armani - Mania (3 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 14 คน

21.43%
     57.14%
     21.43%

คือจะซื้อน้ำหอมให้น้องชายนะค่ะ พอดีเค้าเริ่มเป็นหนุ่มแล้ว แต่เลือกไม่ถูกว่าจะซื้ออะไรดี

เคยให้น้องดมๆแล้วเค้าชอบ สามกลิ่นนี้ค่ะ เลยจะแอบซื้อให้แต่ไม่รู้ว่าจะซื้ออันไหนดีค่ะ พี่ๆช่วยเลือกให้หน่อยนะค่ะ ถ้าอันไหนถูกโหวตมากสุดจะซื้ออันนั้นให้น้องค่ะ (แอบใช้แรงงานพี่ๆในนี้ อิอิ)

ขอบคุณพี่ๆล่วงหน้านะค่ะ ใครโหวตกระทู้นี้ขอให้หล่อสวยกว่าเดิม 100 เท่า สาธุ -/\-

จากคุณ : ข้องใจหลังไมค์ได้ - [ 11 ต.ค. 49 23:08:21 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com