CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

คำถาม x x

ขอถาม 2 ข้อนะคะ

1. ผู้ชายที่มีภรรยา แต่ภรรยาไม่เคยออรัลเซ็กส์ให้ ถือเป็นเรื่องใหญ่สำหรับผู้ชายไหมคะ ผิดมากไหมที่ภรรยาไม่ทำให้สามี จริงๆ เคยทำแต่สามีบอกว่าไม่เก่ง ก็เลยเจ็บแค้นในใจ หลังจากนั้นก็ไม่ทำให้อีกเลยค่ะ (เป็นปีแล้ว)

2. ประจำเดือน เดือนที่แล้วมาวันที่ 21 ก.ย. ถ้านับจากวันที่ 21 ไป 14 วัน ก็คือวันที่ 5 ต.ค.จะเป็นวันไข่ตก ถ้า xxx กันวันนั้นมีสิทธิ์ท้อง แต่ถ้า xxx กันวันที่ 10 ตค. จะท้องไหมคะ คืออยากท้องน่ะค่ะ

ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : มด x - [ 12 ต.ค. 49 09:43:26 A:203.144.187.18 X: TicketID:129527 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com