CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

vote น้ำหอม (ญ) แห่ง pantip.com

No. 5 by Chanel (6 คน)
      FlowerbyKenzo by Kenzo (9 คน)
      Pleasures by Estée Lauder (15 คน)
      White Musk by Body Shop (5 คน)
      212 Sexy by Carolina Herrera (3 คน)
      Fantasy by Britney Spears (15 คน)
      Jean Paul Gaultier Classique by Jean Paul Gaultier (4 คน)
      Emporio Armani City Glam for Her by Giorgio Armani (3 คน)
      Ralph by Ralph Lauren (11 คน)
      Lovely by Sarah Jessica Parker (7 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 78 คน

7.69%
     11.54%
     19.23%
     6.41%
     3.85%
     19.23%
     5.13%
     3.85%
     14.10%
     8.97%

งวดนี้ขอเป็นน้ำหอมผู้หญิงครับ(ยังมีผู้เข้าชิงในน้ำหอมผู้หญิฺงอีกนะครับ นี่เป็น แค่ 10 ตัวแรก จาก 50 ตัว เท่านั้นนะครับ เราจะ เลือกน้ำหอม 2 รุ่นที่ได้คะแนนมากที่สุด จาก 10 นะครับ  แล้วจะได้ 10 รุ่นในรอบ final อีกครั้งครับ

จะเสนอผู้เข้าชิงเพิ่มเติมเสนอเข้ามาได้เลยนะครับ ใน lot นี้จะสรุป คะแนน ภายใน 3 วันนะครับ

ช่วยๆ กันแนะนำน้ำหอมที่เพื่อนๆ ชอบ มานะครับ จะได้เอามาใส่ใน อีก 40 รุ่นที่เหลือ

vote น้ำหอมผู้ชายที่
    http://www.pantip.com/cafe/lumpini/topic/L4791256/L4791256.html

จากคุณ : อิโอริ - [ 15 ต.ค. 49 10:07:27 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com