Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

อัพเดทข่าวคราว แต่ไม่ใช่ 16.2 นะคะ

สวัสดีค่ะ มิตรรักนักอ่านทุกท่าน smile

ตามประสาแอร์กี่คือมาทีไรต้องขออภัยทีนั้น
    ขอโทษจริงๆค่ะที่ยังโพสท์ 16.2 ไม่ได้ เพราะเขียนไม่เสร็จเสียที

มีเรื่องมาเล่าถึงสาเหตุแห่งความล่าช้าน่าตีของยัยแอร์กี่

.... คุณพ่อของแอร์กี่จากไปแล้ว หลับตาหนีลูกไปเฉยๆ เมื่อตอนเช้ามืดของวันที่ 24 ตุลาที่ผ่านมาค่ะ....

ไม่อาจบรรยายได้ดังใจถึงความรู้สึกโศกเศร้าสูญเสีย
    ใครที่เคยคงทราบว่ามันโหวงเหวงแปลกๆในใจ...เฮ้ออออ

ระหว่างนั้นได้แจ้งข่าวให้ป้าปูเป้และเพื่อนๆพี่ๆน้องๆในนี้ที่รู้จักกันเป็นการส่วนตัวทราบ

กราบขอโทษท่านผู้อ่านด้วยนะคะที่ไม่ได้แจ้งให้ทราบถึงสาเหตุที่หายไปตั้งแต่แรก

วันนี้เริ่มว่างแล้ว เลยมาตั้งกระทู้ถึงท่านผู้อ่านที่น่ารักทุกท่าน ที่ส่งกำลังใจมาทุกกระทู้

ขอเรียนตามตรงเลยว่า ถ้าไม่มีกำลังใจจากท่านผู้อ่าน แอร์กี่คงวางมือจากเรื่องนี้ไปเสียแล้ว

แต่ด้วยเคยสัญญาไว้ว่าจะเขียนให้จบ ให้ชาวพันทิบอ่านก่อนใครๆ

........สัญญาต้องเป็นสัญญาค่ะ.........love

สัญญาว่ามาต้องมา...อ้าววว ยืมเพลงพี่เบิร์ดมาซะเลย

ไม่ต้องห่วงว่าแอร์กี่จะเศร้าจนหมดแรงนะคะ คุณพ่อแค่ย้ายบ้านไปรอพวกเรา ณ.ที่ใหม่เท่านั้นเอง อีกไม่นานเราก็จะได้พบท่านอีกค่ะ

ในเวลาจำกัดของการจัดงานคุณพ่อ แอร์กี่ได้เขียนเรื่อง MY WONDERFUL DAD ลงในหนังสือเล็กๆที่แจกพร้อมหนังสือธรรมะที่มาในงาน

เลยขอเอามาให้ท่านผู้อ่านอ่านคั่นเวลาเล่นๆระหว่างตอนที่ 16.2 กำลังเดินทางมานะคะ...

จากคุณ : แอร์กี่ - [ 6 พ.ย. 49 00:45:37 A:202.133.157.68 X: TicketID:090026 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom