Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

รองพื้น studio mist ขแง MAC ต้องใช้คู่กับแปรงของ MAC เบอร์ไหนกันเหรอค่ะ 188 หรือ 187 ถึงจะเหมาะ

คือเรามีแปรงเบอร์ 188 อยู่แล้วนะคะ แต่วันนี้ไปถอยรองพื้น studio mist มา BA เชียร์ให้ซื้อแปรง 187 ไปด้วยน่ะค่ะบอกว่าต้องใช้คู่กัน
    แต่ยังไม่ได้ซื้อมาหรอกค่ะ กะจะมาถามสาวๆในห้องนี้ให้ชัวร์ก่อนว่าแปรงเบอร์ไหนถึงจะเหมาะกับ studio mist น่ะคะ (เพราะเราเห็นใน web ของ MAC เค้าเอา 188 เป็นพวกเดียวกับ studio mist collection ก้อเลยยังไม่ซื้อแปรงที่ ba บอกมา แต่วันนี้เอา 188 ที่มีมาปัดรองพื้นดูมันไม่เนียนเหมือนที่ ba ปัดให้ยังงัยไม่รู้ หรือเราปัดไม่ดีก้อไม่รู้น่ะคะ )

จากคุณ : ... - [ 10 พ.ย. 49 14:08:48 A:71.33.197.191 X: TicketID:113282 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom