Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ทำไงดีเมาจนขาดสติเผลอไปมีอะไรกับคนที่เกลียดขี้หน้ามากๆๆๆๆๆ เขม่นกันมานานแล้ว [ เรื่อง Y น่าร้ากกก มั่กๆ !!! ]

เรื่องนี้เป็นเรื่องจากเว็บบอร์ดเฉพาะกลุ่มเว็บนึงค่ะ น้องเจ้าของเรื่องเค้าตั้งใจโพสต์เพื่อขอคำแนะนำจากเพื่อน ๆ ในบอร์ดแล้วท้าวความเรื่องในอดีตจากนั้นก็เล่าเรื่องมาจนถึงปัจจุบันนี้ ถ้าได้อ่านจากเว็บบอร์ดที่กล่าวไว้ตอนต้น จะได้อรรถรสจาก reply ต่างๆมากค่ะ

ครั้งก่อนมีคนเอามาโพสต์ที่นี่ไปนิดนึงแล้วก็หยุดไปเพราะว่าไม่ได้ขออนุญาตเจ้าของเรื่องไว้คราวนี้ได้ไปขออนุญาตมาแล้วก็ขอเอามาลงให้เพื่อนที่นี่ได้ลองอ่านกันดูนะคะสนุกมากจริงๆค่ะ

ปล. เนื้อเรื่องช่วงแรกอาจจะอ่านแล้วงงนิดหน่อยเพราะน้องเจ้าของกระทู้คุยกับคนที่มารีพลายค่ะแต่เผอิญเราตัดมาเฉพาะส่วนของน้องเค้าอย่างเดียวแต่ถ้าอ่านไปเรื่อยๆก็จะเข้าใจได้เองสนุกอ่านง่ายและน่าติดตามมากๆค่ะ

จากคุณ : Evageline A.K. Mcdowell - [ 20 พ.ย. 49 05:09:29 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom