Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

มีของคุณภาพดีราคาถูกมาแนะนำเพื่อนๆ

หลังจากเข้าไปชมผลิตภัณฑ์ โครงการหลวงดอยคำ เลยลองซื้อแชมพูน้ำรวงข้าวสีนิล  มาใช้พักสักใหญ่ๆ ก้อรู้สึกผมนิ่มดี และใช้มาติดต่อกันมา 2 ขวด แล้วเพราะเราสระผมทุกวัน เนื่องจากผมดัด และเมื่อวันอาทิตย์ แวะไปเล็มปลายผมที่ร้านช่างถามว่าทำยังไงผมถึงได้เงา  (ไม่แน่ใจเหมือนกันว่าผมเราเงา เค้าชมมา เงา ก้อ เงา)   ไม่ได้บำรุงอะไรเลยกลับบ้านมาฉลาก แชมพูน้ำรวงข้าวสีนิล ช่วยให้ผมเงางาม มีน้ำหนัก ซึ่งมีส่วนผสมของ B5 และ ข้าวสีนิล  เมื่อวานเลยไปซื้อขวดที่ 3 คราวนี้พกครีมนวดข้าวสีนิล  มาด้วยซะเลย  เผื่อเพื่อนๆ สนใจของพื้นบ้านเราก้อทำให้สวยได้นะจ๊ะ

จากคุณ : คะนิ้ง - [ 22 พ.ย. 49 16:17:41 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom