Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

มาแจ้งงานเซลอีกงานครับ JIM THOMPSON SALE at BITEC ครับ

พอดีเห็นกระทู้ข้างล่างมีสาวๆมาถามว่าจะมีเซล ก็เลยถือโอกาสบอกงานเซลอีกงานแล้วกันนะครับ  

สำหรับผู้ที่สนใจนะครับ

BITEC  15-17  December 2006
    fri-Sat-Sun
    10.00 am - 7.00 pm

รายละเอียดมีเท่านี้นะครับ

จากที่ไปมาทุกปี  ราคาที่เซลไม่แน่นอนครับ บางครั้งเซลเยอะน้อยสลับๆกันไป  แต่ที่แน่ๆ ของที่นำมาเซลมีเยอะมากครับ  คือ  มีทุกอย่างที่ใน shop มีเลยครับ  รวมทั้งชุดราตรี  ยัน ขายผ้า เลยนะครับ  หอใหญ่ เหมือนมอเตอร์โชว์เลยและครับ

การเข้างานนะครับ  สามารถเข้าได้เลย  ไม่ต้องมีบัตรเชิญ แต่จะมีการแจกถุงให้หน้างาน  ข้างใน ไม่มีที่นั่งนั่งพื้นนะครับ เวลาเมื่อย เนื่องจากงานใหญ่มากจริงๆ  รับรองครับ เตรียมเงินไปได้เยอะเลย ซื้อกันจนเต็มถุงเลยและครับ

ของที่แนะนำจริงๆ ก็พวก ของชิ้นเล็กๆ ครับ ราคาจะลดเยอะหน่อย  แล้วก็ ผ้าไหม ขายเป็นหลา  แนะนำว่าน่าซื้อที่สุด คือ การถอของเขาดี เป็นผ้าไหมที่ยับน้อยกว่าปกติ ถ้าซื้อไปแจกเป็นหลาๆ ก็น่าสนใจครับ  มีครบทุกเส้นครับ  ไล่ราคากันไป (แม่ผมซื้อปีละสองครั้งเป็น 30-40 ชิ้นเลย) แล้วไม่ต้องไปซื้อที่ไหนอีก เพราะของเขาคุณภาพดี ตัดใส่ได้ทั้งปี

หลังจากจ่ายตังค์ออกมาแล้ว  จะมีให้เอาสินค้าที่ซื้อมา แลกกล่องของขวัญครับ  เอาไว้สำหรับให้เป็นของขวัญได้ฟรีครับ  

แต่ที่ไม่อยากให้พลาด คือ  การสมัครสมาชิกเพื่อรับข่าวสารครับ  สมัครได้ฟรี สมัครไปเลยครับ  เขาจะส่งบัตรมาแจ้งงานเซลทุกครั้งล่วงหน้าหนึ่งเดือน จะได้ไม่พลาด

ปีหนึ่ง มีเซล สองครั้ง  กลางปี  และสิ้นปี  เวลาไป ก็ให้นำการ์ดที่เขาส่งมาไปด้วย  คอนเฟิมหน้างานว่าเรามา ครั้งต่อไปก็จะส่งมาให้ใหม่ตลอดครับ  ถ้าไม่มาบ่อยๆ เขาก็จะงดส่งให้ครับ

แต่ว่าไม่ต้องกลัว จะมีการลงหนังสือพิมพ์ครับ แต่ว่าจะวันที่ขายเลยครับ

มาแจ้งให้ทราบ สำหรับผู้ที่สนใจครับ

จากคุณ : BIZZARE - [ 26 พ.ย. 49 22:18:59 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom