Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

อวดของที่ชื้อมาวันนี้ + Ray ฉบับใหม่ค่ะ

วันนี้หวานหมดตัวอีกแล้วค่ะ

ชื้อเท่าที่จำเป็น ไม่รู้ทำไม มันจะจำเป็นอะไรขนาดนั้น

เริ่มด้วย เรฟล่อน คัลเล่อร์ สเตร์ แอ๊กทีพ จาก 470 เหลือ 399 นั่งดมใบปลิวมาหลายเพลา... จดจ้องๆ อยู่นาน ชื้อมาจนได้ ของหวานสี นู๊ด คิดว่าน่าจะเข้ากะสีผิวนะ ไม่รู้เหมือนกัน

สาธุ ขอให้เป็นของดีเหอะ ใช้แล้วหน้าไม่หมองๆๆๆ

ต่อไปก็เป็นครีมกันแดด รุ่นน้องป๊อป spf 50++  หลายคนบอกว่าดีจริง มีให้เลือกสองสี หรือ มีสีกับไม่มีสี หวานเลือกไม่มีสี จะได้ไม่ตีกะรองพื้น

จาก เท่าไหร่ก็ไม่รู้ เหลือ 266

ขอให้เป็นของดี ไม่เยิ้ม ไม่มันนะลูกนะ สาธุ

ต่อไปก็เรื่อยๆ ค่ะ เรย์ฉบับใหม่ น้ำมันมะกอกหมักหม บิโอเร แปะจมูก

หวานยังไม่กล้าบวกราคาทั้งหมด แต่รู้ว่า แบงค์เทาในกระเป๋า กับแบงค์แดง สองใบ หายวับ อย่างไม่มีวันกลับมา

เอนมา...

นี้ขนาดชื้อแต่ของเซลล์ 15% นะเนี้ย...

รอสักครู่ค่ะ เดียวจะเอา แสกนของนิตยสารเรย์มาให้ดู
    เป็นเทคนิคการแต่งหน้า กับ เทคนิคแต่งตา

ถูกใจก็ชื้อหนังสือเขานะคะ ...

อัลบั้มภาพอันนี้ หวานไม่หวงเน้อ ใครจะเชฟ ไปประกอบบล๊อกก็เพราะไม่ใช่สิทธิ์ของหวาน เป็นของทางเจ้าของหนังสือเค้า จะเชฟแล้วเอาไปแปะอัลบั้มในบล๊อกก้ได้ แต่ขอให้บอกก่อน คุณหวานขอนะ ไรเงี้ย หวานโอเคอยู่แล้วล่ะ ไม่ใช่ไปแปะแล้วพึ่งมาบอก ไม่เอานะ

จากคุณ : หวานใจนายโหด - [ 29 พ.ย. 49 18:06:45 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom