Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

=========เรียนคุณ Phoebe Buffay, need help ค่า=========

คุณฟีบี้คะ คือว่าเพิ่งติดตามคุณฟีบี้เมื่อไม่นานมานี้อ่ะค่ะ เลยอยากจะรวบกวนขอคำปรึกษาหน่อยนะคะ
    คือ เราอายุ 24 เป็นคนผิวเหลือง-คล้ำ สิวไม่ค่อยมี ถ้ามาทีก็เม็ดเป้งเลย

ปัญหาผิวหน้า: แห้ง หมองคล้ำ ขอบตาดำ และเริ่มมีริ้วร้อยค่ะ

สิ่งที่ต้องการ: ใบหน้าขาวใส ไร้ริ้วรอยค่ะ

ผลิตภัณฑ์ที่ใช้อยู่: ของคลินิกหมอพรเกษมค่ะ

เลยอยากรบกวนคุณฟีบี้ช่วยจัดชุดสกินแคร์ให้เราหน่อยค่ะ ขอยกเซตเลยนะคะ (เอ่อ..ขอแถมลิปมันกะสครับด้วยก็ดีค่ะ)
    คือ เราอยากเลิกใช้ของหมอแล้วอ่ะค่ะ ขอราคาปานกลางนะคะ เน้นหน้าขาวใสนะคะ ขอบคุณค่ะ

ขอบคุณมากมายนะคะ (^o^)

ปล. เรากะลังจะสั่งซื้อ Vit C ของ Avalon กะ Vit E อ่ะค่ะ เค้าคิด 880 กะ 550 บาทอ่ะแพงไปมั้ยคะ

จากคุณ : nunununu - [ วันพ่อแห่งชาติ 15:45:28 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom