Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

น้องใหม่คลับพยาบาล

สวัสดีค่ะ...เข้ามาอ่านกระทู้บ่อยแต่ไม่ได้แนะนำตัวเป็นทางการเลยเจ้าค่ะ....

ชื่อกระต่าย เป็น scrub nurse ของโรงพยาบาลประจำจังหวัด หนึ่งในสี่จังหวัดชายแดนใต้

อยู่ OR ตั้งแต่ 13 พ.ค. 45 (วันเกิดตัวเองง่ะ) จนถึงปัจจุบันค่ะ

มีเรื่องทุกข์ สุข เศร้า เสียใจ โกรธ แค้น..อยากจะร้องให้ และอื่นๆอีกมากมายใน OR แห่งนี้...

แต่ก็มีความสุขดีคะ แม้จะไม่ได้ทำในสิ่งที่รัก แต่ต่ายก็รักในสิ่งที่ทำ...

พี่ๆน้องๆในคลับพยาบาล รบกวนแนะนำตัวให้ต่ายได้รู้จักบ้างนะค่ะ...

เอาไว้จะเล่าเหตุการณ์ใน OR น้อยๆนี้ให้เพื่อนๆพยาบาลได้รับรู้นะค่ะ....

ยินดีที่ได้รู้จักเพื่อนใหม่ทุกๆคนค่ะ

จากคุณ : tai_tai_tai - [ 6 ธ.ค. 49 22:20:37 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom