Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ตอนที่ 4 ของ นายนพพร

“วันเกิดของน้อย”
          ผมเอาเรื่องที่น้อยส่งจูบให้ผมใน msn ให้แหวน เพื่อนที่ทำงานของผมฟัง เขาก็หัวเราะ แต่ก็ไม่ได้ให้ความเห็นอะไรเป็นพิเศษ ความสัมพันธ์ของผมกับน้อยก็เริ่มแนบแน่นมากขึ้น แต่ด้วยความสนิท น้อยชอบแกล้งผม ผมก็มีโกรธๆโมโหๆเขาอยู่บ้าน เรื่องมีอยู่ว่า
          นพพร : “น้อย !!! ยุ่งอยู่หรือเปล่า”
          น้อย : “ยุ่ง ไม่ว่าง !!!!”
          นพพร : “พี่น้ำให้ผมทำรายงานผลงานแต่ละสาขาเสนอพรุ่งนี้ ผมจะโทรมาขอข้อมูลน้อยเฉยๆ ถ้ายุ่งก็ไม่รบกวน”
          แล้วผมก็วางสาย ในใจคิดว่า กำลังรีบๆอยู่ กะว่าสาขาของน้อย คงไม่มีปัญหา ผมจะได้รีบทำรายงานส่งพี่น้ำ น้อยทำตัวน่ารำคาญให้ผมโมโหอีกแล้ว หลังจากผมวางสาย น้อยก็โทรเข้ามือถือผม ผมไม่รับแล้วก็ปิดเครื่อง น้อยโทรเข้าเครื่องที่ทำงาน ผมก็ไม่สนใจ ไม่รับสาย คืนนั้นผมก็ไม่ได้ on msn ด้วยความโมโหน้อยสุดขีด

แก้ไขเมื่อ 12 ธ.ค. 49 21:18:49

จากคุณ : นายนพพร - [ 12 ธ.ค. 49 21:16:30 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom