Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ทู้ขาเม้าท์มาแล้ววววจ้า(สาวๆจ๋ารับมือกับคนที่มาจิกกัดกันอย่างไรบ้างจ๊ะ)

สาวจ๋าขอบอกตามตรงตั้งแต่อิฉานได้เข้ามาสิงสถิตย์ในห้องโภชเรานี้  อิฉานได้เห็นแต่เพื่อนๆเราทั้งสาวทั้งสวยทั้งเปี้ยวววว  ทั้งแบบหุ่นดีมีครบหมดเจงๆจัดได้ว่าห้องโภชเรามีแต่สาวสวยหน้าตาดี  รสนิยมเก๋เจงๆนะ  จัดได้ว่าเป็นแหล่งรวมสาวสวยอีกที่นึงทีเดียวเชียว 5555 ว่าไปนั่น  แต่อิฉานสงกะสัยเจงๆว่าสาวๆเคยโดนจิกกัด  เหน็บแนมจากคนอื่นในโลกในชีวิตจิงกันบ้างหรือป่าวจ๊ะ   ประเภทมานเห็นคนอื่นสวยกว่าเก๋กว่าแล้วทนม่ายได้อะไรทำนองนี้อ่ะจ้า    อิฉานว่าคนประเภทนี้มีแยะซะด้วยนะ อิฉานเองก็โดนเป็นประจำเหมือนกัน  จนมีอยู่วันหนึ่งทนไม่ไหว ก็เลยสวนกลับด้วยใบหน้ายิ้มแย้มแจ่มใสเป็นอย่างมากว่า   เอาน่า!!!! อิฉานแต่งตัวอย่างไหนตำรวจก็ไม่จับหรอกน่า 5555  เวิร์คแฮะหลังจากวันนั้นเป็นต้นมาอาเจ๊คนนี้ปกติแกปากมากมากเรยอ่ะ  แกไม่กล้าวิจารณ์อิฉานเรื่องเสื้อผ้าหน้าผมของอิฉานอีกเรย 55555 สาวๆละเคยเจอคนมาวิจารณ์เรื่องเสื้อผ้า  หน้าผม  แบบว่าขอให้ได้จิกกัดอะไรประเภทนี้ เคยเจอบ้างหรือเปล่า   แล้วเวลาเจอรับมือกันอย่างไรบ้างจ๊ะ  มีประโยคอะไรเด็ดๆที่อยากจะเม้าท์ให้เพื่อนๆฟังกันบ้างหรือเปล่าจ๊ะ  มาเหอะจ้ามาเม้าท์กันฉันท์เพื่อนสาวเหมือนเคยจ้า

แก้ไขเมื่อ 15 ธ.ค. 49 09:51:05

จากคุณ : ตัวเล็กอ้วน - [ 15 ธ.ค. 49 09:32:07 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom