Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

I!I!I!I!I!I!I!I!I!I!I!I!I!I!I!I! โอ้แฟนเรา .. หรือเพราะเขาจะตายด้าน !I!I!I!I!I!I!I!I!I!I!I!I!I!I!I!l

กลับมาตั้งกระทู้ใหม่นะคะ .. ของเมื่อคืนนี้โดนลบค่ะ ..

...............

ก็ไม่มีอะไรมากมายค่ะ ..
    จั่วหัวเอาไว้ .. เผื่อมีคนสนใจเข้ามาอ่านค่ะ ..
    แต่ว่าตายด้านของเราในที่นี้ .. หมายถึงตายด้านทางความรู้สึกค่ะ .. ม่ะใช่ไอ้นั่น !!
    (ไม่ใช่เรื่องน๊านนน .. โอ๊ะโอ .. มันไม่มีเรื่องนั้น ลัลล้า~ )

ไหน ๆ ก็หลงเข้ามาแล้ว .. ก็อ่านเล่น ๆ ขำ ๆ ก็ได้นะคะ ..

แค่อยากจะมาบ่น .. ระบายเรื่องคุณแฟนที่ช่าง .. เย็นชาซะเหลือเกินน่ะค่ะ ..
    ไม่ได้จะให้มายุให้เลิกกันนะคะ ..
    เพราะยังรักกันดี .. เพียงแต่เขาเย็นชามั่กมากกกก
    จนเราไม่คิดว่าจะมีผู้ชาย(ทึ่ม)คนไหนเย็นชาและมึนได้ขนาดนี้ .. ( ขอโทษน๊าาาที่ร๊ากกก )

คือว่า .. เราเป็นคนเพื่อนน้อยอ่ะค่ะ
    เท่าที่มีอยู่ก็เกรงใจเขาเต็มทีเวลาเอาเรื่องคุณแฟนไปบ่นหรือไปปรึกษา ..
    เอามาลงที่นี่ .. เผื่อจะเจอคนที่มีหัวอกเดียวกัน ..
    แล้วก็เผื่อว่า .. พวกเจ้าชายน้ำแข็งทั้งหลายจะได้รู้เอาไว้ซะ ..( คิดว่าน่าจะมีคนอื่นอีกนะ ไม่ใช่แฟนเราคนเดียว )
    ว่าผู้หญิงน่ะ .. ต้องการความอบอุ่น .. ม่ะได้ต้องการความเหน็บหนาว ( ตูม่ะใช่หมีขั้วโลกเฟ้ยยย )

จุดเริ่มต้นที่อยากมาระบาย .. เกิดขึ้นเมื่อวานนี้เองค่ะ .. สด ๆ ร้อน ๆ เลย
    คือว่า .. เราก็ทนแฟนเรามานานแล้วแหละ .. เพราะคบกันได้ปีกว่า ๆ
    แต่เหตุการณ์เมื่อวานนี้ .. มันเหลืออดจริง ๆ ค่ะ
    มันยืนยันชัดแจ้งจริง ๆ ว่า .. คุณแฟนของเราอ่ะ .. เย็นชาอ่ะ

คือว่า .. เมื่อวานนี้ .. นัดไปดูหนังกันค่ะ
    เจอกันปกติตามที่เคยตกลงกันไว้ว่า .. อาทิตย์เว้นอาทิตย์ ..
    น้อยใช่มั๊ยคะ .. เราก็ว่าน้อย .. แต่คุณแฟนเราบอกว่ากำลังดี ( บ้านแกน่ะสิ - -" )
    คือว่า .. เขาได้หยุดงานแค่วันอาทิตย์วันเดียวค่ะ
    เราก็เข้าใจเขานะคะว่า .. เขาคงมีธุระส่วนตัวที่อยากจะทำบ้างในวันหยุด ..
    ถ้าเราไปเอาวันหยุดของเขาซะทุกอาทิตย์ล่ะก็ .. ไม่ดีแน่ .. นางเอกเขาไม่ทำกัน ( เหะ ๆ )
    เราก็เลยกัดฟัน .. ยื่นข้อเสนอไปว่า .. งั้นตกลงเจอกัน อาทิตย์เว้นอาทิตย์นะ
    อาทิตย์ใหนไม่ว่างก็เลื่อนออกไปอีกอาทิตย์ .. แต่ถ้ารู้ล่วงหน้าก็ต้องเลื่อนเข้ามาให้เร็วขึ้นอ่ะ ..
    เป็นอันว่า .. ตกลงตามนั้น ..
    จริง ๆ แล้วไอ้การที่ต้องมานั่งตกลงกันเรื่องการนัดเจอกัน .. มันมีที่มาค่ะ ..
    และแน่นอน .. ที่มานั้นก็คือความเย็นชาของพ่อเจ้าประคุณนั่นเอง .. ไม่ต้องเดาเลย ..

เล่าเรื่องเมื่อวานก่อนนะคะ ..
    คือว่าหลังจากเจอกัน .. เราก็นะ .. อยากจะเดินจูงมือกระหนุงกระหนิงให้เหมือนแฟนคู่อื่น ๆ เขา
    แรกคบกันใหม่ ๆ เขาก็เดินจูงมือเราดีหรอก .. ดูหนังก็กุมมือกัน .. โรแมนติคซะไม่มี ..
    แต่หลัง ๆ มานี่ .. ไม่มีซะหรอก .. ไอ้เราก็หน้าบาง .. จะคว้ามือเขามาจับเองก็อายค่ะ ..
    งอนกันทุกครั้งที่เจอแหละ .. แต่ไม่กล้าพูดไปตรง ๆ ว่า (กรู)อยากเดินจูงมือ (เมิง) นะ ..

เมื่อวานก็อีกเช่นเคย .. ไม่จับ .. ไม่มีทีท่าจะจับ ..
    เราอุตส่าห์ทำมือข้างที่เขาอยู่ให้มันว่าง ๆ .. เดินไป .. ย้ายกระเป๋าหลายรอบ ..
    แบบว่า .. พอเขาไปทางขวา .. เราก็สะพายกระเป๋าทางซ้าย ..
    พอเขาย้ายมาทางซ้าย .. เราก็เปลี่ยนสะพายกระเป๋าไปทางขวา .. ( บุคลิกตรูเสียโม้ดด )
    ตาก็มองแต่มือคุณแฟนค่ะ .. ไม่มองทางเลย
    ก็ไม่มีทีท่าว่าคุณแฟนจะรู้ตัว .. มานนนไม่สังเกตุเลยรึไงว่าแฟนตัวเองหลุกหลิก ๆ ชอบกลน่ะ ..
    ทั้ง ๆ ที่เราส่งค้อนไปหลายรอบจนตาแทบกลับ ..
    น้อยใจจนแผ่รังสีออร่าไปเบิ๊ดกะโหลกมานนนได้ก็คงทำไปแล้ว ..

วันนี้โบ๊ะหน้ามาอย่างที่เรียกว่าหน้าจะหนาพอที่จะเป็นฝ่ายยื่นมือไปจับเองซะเลย ..
    ในที่สุดก็คิดแผนเอาไว้ .. เอาฟะ .. แกล้งเดินเซแล้วคว้าแขนมานดีกว่า ..
    แล้วค่อยกระดื๊บ ๆ เลื่อนลงมาจับมือ .. คงไม่น่าเกลียดหรอกมั๊ง ..
    ว่าแล้วก็ ......

........

- -"

เฮ้อออ ... ไม่กล้าอ่ะ .. ( แป่วว )
    มันเขิน ๆ อ่ะ .. เหมือนกุลสตรีไม่เคยต้องมือชายเลยอ่ะ .. ( เอิ๊กกก )
    จริง ๆ ก็จับมือกันมาเป็นปีแระ .. แต่ก็ร้างไปนานโข ( ใช้คำว่า "ร้าง" ไม่เว่อร์หรอกค่ะ )

เดินหน้าเป็นตูดอยู่พักใหญ่ .. คุณแฟนก็ไม่สนใจเลย ..
    เราเดินตามไม่ทันก็ไม่หยุดรออ่ะ .. ควายไล่ขวิดหรือไงฟะ .. ( ง่า .. ตรูไม่ใช่ควายนะ จะหนีทำไมเนี่ย )

หลังจากจ้ำ ๆๆๆ เดินตามจนทัน ..
    ต่อมยางอายก็หยุดทำงานอีกครั้ง .. คราวนี้ไม่ต้องซงต้องเซมันแระ ..
    จับมือเลยละกัน ..

ว่าแล้วเราก็เอื้อมมือไป ..( คิดเป็นภาพสะโลวโมชั่นหน่อยนะคะ )
    ค่อย ๆ เอื้อมไป .. อีกไม่ไกล .. จะถึงมือเขาแล้ว ..
    อีกนิด .. อีกหน่อย .. เกือบแล้ว .. อ่า ... สัมผัสถึงไออุ่นของกันและกันแล้ว ..
    และแล้วก็ ..

วืดดดด .. ฟิ้วววววว์ ( นึกถึงหนังการ์ตูนสิคะ )

เกิดอะไรขึ้นน่ะเหรอคะ ...

ในวินาทีแห่งความเป็นความตายนั้น .. คุณแฟนจอมเย็นชาของอิชั้นค่ะ ..
    อยู่ ๆ ก็เอามือล้วงกระเป๋ากางเกงซะงั้น .. ( เง้ออออ .. เซ็งเป็ดเลยกรู )
    อยู่ตั้งนานไม่ล้วง .. มาล้วงไรตอนนี้เนี่ยยย .. เศร้าค่ะ .. เรื่องมันเศร้า ..

หลังจากนั้น .. เราก็ถอดใจอ่ะ .. ไม่จับก็ไม่จับฟะ
    เอาไว้ค่อยฉวยโอกาส เอ๊ยยย .. หาโอกาสใหม่ตอนอยู่ในโรงหนังละกัน ..
    ( รู้สึกตัวเองรับบทบาทผิดเพศยังไงชอบกลค่ะ .. ฉันผู้หญิงนะยะ ... )

ยังมีต่อนะคะ .. ไม่รู้ว่าจะมีคนอ่านหรือเปล่า ..
    แต่ยังไงก็จะเล่าค่ะ .. เพราะอยากระบายจริง ๆ ..
    พูดกะใครไม่ได้ .. พิมพ์เอาก็ยังดี ..
    อยู่เฉย ๆ .. มันฟุ้ง (ซ่าน) ค่ะ ..

เดี๋ยวมาต่อค่าาา ..

......................

ปล. คุณแฟนเราเล่นพันติ๊บรึป่าวว๊าาาาา .. - -"

จากคุณ : Women who love too much .. - [ 18 ธ.ค. 49 20:41:45

.......

จากคุณ : Women who love too much .. - [ 19 ธ.ค. 49 13:28:10 A:unknown X:unknown, 202.28.62.245 TicketID:105241 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom