Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

>>>>>>>>>>>>>>โดนด่าที่บล็อคง่ะ ไม่รู้ว่าใคร ใครเช็คไอพีได้บอกหน่อยสิค๊า กะแจ้งความเลยนะ<<<<

http://www.bloggang.com/viewblog.php?id=feonalita&date=04-12-2006&group=2&blog=1

คห.ที่8 ไม่รู้ว่าใคร เราไม่รู้จักอ่า อยากเห็นหน้าจริงๆ

เราไปทำอะไรให้เธอถึงมาด่าแบบนี้

ถ้าเป็นสาวสวนลุม แน่จริงก็เปิดเผยตัวสิคะ

ถ้าคุณกล้าจริง ตาต่อตา ฟันต่อฟันสิ่

มีอะไรก็มาเปิดเผยกันเลย เราแน่ใจนะ

ว่าเราไม่เคยทำอะไรให้คุณ แต่ถ้าคุณยังไม่หยุดอีก

แรไม่เลี้ยงนะ ...บอกกซะก่อน

อย่าเห็นแค่ว่าอายุน้อยนะ

มีไรก็ว่ามาเลยค่ะ ...เก็บๆซ่อนๆเป็นอีแอบเหรอคะ

จากคุณ : feonalita - [ 21 ธ.ค. 49 22:17:14 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom