Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

มาดูรีวิวบำรุงผมกันดีกว่าค่ะ

จะมีคนอยู่มั้ยเนี่ย ไปเที่ยวกันหมดรึยังคะมาปาดหน่อยเร็ว

คือว่าแรงบันดาลใจอยากรีวิวเพราะช่วงนี้มีคนถามเยอะว่าผมเราเนี่ยผมจริงรึเปล่า คนชอบคิดว่าไปต่อผมมาหรือไม่ก็คิดว่าเป็นวิก

ตอนแรกก็แบบมันคำชมหรือคำด่าว๊า

แต่สรุปคือเพราะว่ามันยาวมากแล้วก็ตรงคนเลยนึกว่าผมปลอมจากในรูปตอนนี้ผมเรายาวมาอีกหน่อยแล้ว รูปนี้ถ่ายเมื่อต้นเดือน ผมเรายาวเร็ว ตอนนี้ปลายผมถึงเอวแล้วแต่ยังไม่มีรูปใหม่เลย

เราเป็นคนผมเส้นเล็กแต่ผมเยอะนะคะ
    เมื่อก่อนปลายผมแห้งแล้วก็ร่วงเยอะ
    ใครผมร่วงเยอะใจเย็นๆนะคะเรานี่แบบวิตกถึงขนาดนับเส้นผมที่ร่วงตอนหวีเลยแหละ มันจะเป็นช่วงๆค่ะซักพักมันจะหายไปเอง

มาดูว่าเราใช้อะไรบำรุงนะคะเผื่อจะเป็นประโยชน์กับคนอื่น

จากคุณ : beautilful_braces - [ 29 ธ.ค. 49 21:51:41 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom