Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ถ้าเป็นคุณ คุณจะทำยังไง

เกล็ดหิมะ++ถ้าเป็นคุณ++พลุ
    ผม เป็นเกย์คนที่หนึ่งที่อยู่ในโลกของ msn ครับแต่ไม่มาก ก็ที่มาเล่น msn มีจุดประสงค์ไม่กี่อย่าง ครับ ก็หา เพื่อน กะหา แฟน อิอิ ผม เล่น MSN มาแล้ว ประมาณ 6 ปีแล้ว ครับ ก็มี เพื่อนก็เยอะ แต่มีแฟน มา 3 คน แล้วผม ก็เป็นคน ที่เหงเรื่องของตวามรักเป็น เรื่องที่สำคัญนะแต่ คนที่ผมคบในเอ็มนั้น ส่วนมาก็มาแฟนอยู่แล้วทั้งนั้น ครับ แล้ว แต่ะ คบได้ สูง สุดก็ 1 กว่าๆ ครับ แต่ผมก็ยอมรับนะครับว่าเป็นคนเจ้าชูไม่เบาครับ+++
    ก็ช่วงก่อนนี้ผมคบกะใครผมก็มี แอบเก็บใว้กินบ้าง คับ 2-3 คน แต่ตอนนี้ผมได้ม่เจอคนๆคนหนึ่งที่ผมเคยรู้จักกันมาตั้งนานแล้ว แต่ไม่ได้ คิดกับเค้า อารายมากมายครับทักทายบ้าง(ในMSNนะ) แต่ อยู่ ไม่รู้เป็นอารายครับวันนั้นก็ผมเข้าไปทักแล้วคุย พอคุยไปคุยมาเรารู้สึกมาอารายที่คล้ายๆ กันครับแล้วเราด็โทรกันมาตลอดครับ แล้วที่สำคัญคือเค้ามีแฟนอยุ่แล้ว ครับ เค้าคับกะแฟนเค้าประมาณ 4-5 ปีแล้ว แต่ เค้า ก็รู้สึกดีกะผม ผมก็รู้สึกดีกะเค้า พอผมได้รุ้จักเค้าความเจ้าชู้ของผมก้หายไปแล้วผมก็รู้สึกว่าเค้าเป็นคนที่ผมตามหามานาน ภายใน 4 เดือน เราก็โทรคุยกันตลอด(เวลาแฟนเค้ามาหา เค้าก็แอบโทร) แล้วผมก็เคยถามเค้านะครับว่าคนที่ คบกันมา นาน 4-5 ปี กับ 4 เดือน นี้ รู้สึกไงบ้าง ครับ? เค้าก็บอกว่า คนที่คบกันมานานก้ต้องรู้สึกดีมากกว่า แต่เค้าก้บแหผมนะถ้าผมเลิกกะเค้าไปเค้าจะเสียใจมาก. แล้วผมอยากจะรู้นะคับว่า เค้ากำลังคิดยังไงกะผม คับ

จากคุณ : ตริณ - [ 10 ม.ค. 50 01:56:17 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom