Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

มาดูรูป Nicole Richie ก่อนและหลังลดความอ้วนกันนะครับ ผมชอบเธอจัง

มาดูรูป Nicole Richie  ก่อนและหลังลดความอ้วนกันนะครับ  ไม่รุ้เป็นไรแต่ผมชอบNicole Richieมากๆครับตั้งแต่ก่อนลดความอ้วนจนกระทั่งเดี๊ยวนี้ผอมไปแล้วก็ยังชอบอยู่ แบบชอบการแต่ตัวของเธอด้วยหลังจากที่ผอมแล้วดูน่ารักดี แต่ว่าการแต่งตัวก่อนลดความอ้วนนี่เหอๆ คอยดูรุปที่ผมจะโพสแล้วกันครับ อิอิ ส่วนอีกคน เฮย ต้องเรียกอีกคู่ดิเนอะก็คู่แฝดแฟชั่นMary-Kate & Ashley Olsen นั่นแล่ะครับไม่รู้เป็นไรเหมือนกันชอบหน้าตาพวกเธอเวลาถ่ายรูปกับการแต่งตัวมันเจ๋งดี ผมชอบผู้หญิงที่สนุกกับการแต่งตัวมากๆน่ะครับ มันดูสดใสดี ดีกว่าปล่อยตัวผู้หญิงมันต้องรู้จักแต่งตัวนี่แหล่ะ ผมว่านะ  พูดมาเยอะแล้วมาดูNicole Richie  พี่สาวผมดีกว่าครับ(เหอๆขี้ตู่อาเป็นพี่สาวซะเลย)
    ว่าแต่มีใครชอบพวกเธอแบบผมป่ะเห็นมีแต่คนชอบLL กับPARIS กันน่ะครับ(ผมก็ชอบแต่ไม่เท่าNicole หุหุ)
    ปล.เห็นคุณmrs.wrightโพสแล้วก็อย่ากโพสบ้างอ่ะครับอิอิ

แก้ไขเมื่อ 12 ม.ค. 50 13:54:24

จากคุณ : เราไม่เคยรักกัน - [ 12 ม.ค. 50 13:53:19 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom