Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ขอคำแนะนำเรื่อง Body Lotion หรือ Cream ที่มี AHA ราคาย่อมเยาค่ะ

นอกจาก Neostrata Smoothing Lotion ที่มี AHA 10% แล้ว มี Lotion หรือ ครีมทาตัวยี่ห้ออะไรอีกบ้างคะที่มี AHA ราคาย่อมเยา ใช้เห็นผลดีน่ะค่ะ

คือว่าใช้ Neostrata อยู่ ก็โอเคนะคะ แต่อยากลองหายี่ห้ออื่นที่มี AHA ราคาไม่แพง ใช้คุ้มน่ะค่ะ คือ neostrata ก็ไม่แพงมากนะคะ แต่พอมาทาแขนทาขาแล้วมันหมดเร็วน่ะค่ะ

รบกวนขอทราบยี่ห้อและแหล่งซื้อด้วยค่ะ

จากคุณ : ขอบคุณนะคะ - [ 16 ม.ค. 50 21:37:04 A:58.10.71.212 X: TicketID:111149 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom