Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

เอา Japan Cosmetics Price List มาฝากค่า

หวัดดีค้าบ เนื่องจากว่าเรากำลังทำลิสฝากคุณเพื่อนซื้อของจากญี่ปุ่นอยู่ แล้วไปเจอเวปนี้เข้า เมื่อวานก็เห็นมีเพื่อนๆ ตั้งกระทู้เกี่ยวกับจะฝากซื้อของจากญี่ปุ่นสองสามกระทู้ เราก็เลยคิดว่าน่าจะมีคนอยากทราบราคาขายที่ญี่ปุ่น จะได้ตั้ง budget และตัดสินใจซื้อได้ดีขึ้นน่้ะค่ะ

ขอยกเครดิตให้กับเจ้าของ Japan Cosmetics Price List อันนี้นะคะ ชื่อ haru ค่ะ เอามาเวปตามลิงค์นี้นะคะ

http://forums.cozycot.com/showthread.php?t=12133

รายละเอียดก็ลองคลิ๊กที่ลิงค์หรือดูตามนี้ได้เลยค่ะ ก๊อปมาให้เลย แฮะๆ หวังว่าคุณ haru คงจะอนุญาตนะคะ

จากคุณ : แมวจอมกวน - [ 13 ก.พ. 50 00:07:10 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom