Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

••••กระทู้รู้ตัวว่านอกเรื่อง แต่อยากคุยง่ะ Nada Sou Sou ค่ะ เรื่องที่คุณคู่ควร••••

หายหน้าหายตาไปรักษาแผลพักนึง
    เมื่อ2วันก่อนได้มีโอกาสไปดุหนังเรื่องนี้
    ก่อนหน้านี้ได้ยินใครหลายๆคนเคยพูดว่าหนังดี น่าดู
    เกิดอาการคันอยากรู้ว่าชื่อเรื่องหมายความว่าไง
    ได้โอกาสเลยโทรไปถามแม่ว่า หนฃังเรื่องนี้เป็นไงสนุกไหม
    แม่ที่เป็นคนไม่ชอบเหนังเกาหลี ญี่ปุ่น ให้คำตอบมาว่า
    " ไปดูสิ่ แม่ดูมาแล้ว" ทรายก็แบบว่า แม่มันดีจริงเหรอ?
    แม่บอกว่าหนังดี มากๆ ไปดูนะ ที่นี่เค้าฮอตมากๆ
    เราก็ยังถามซักไซ้ สุดท้าย แม่ยื่นคำขาด ถามมากนัก ไปดูแล้วมาพูดให้ฟังด้วยว่าเนื้อเรื่องเป็นไง ถ้าตอบไม่ได้ แม่จะหักเงินเดือน กรี๊ดๆๆๆๆๆๆ  กลัวแล้วค่ะ
    สุดท้ายก็ต้องไปดูT^T (จริงๆที่อยากดูง่ะ เพราะซาโตชิ เล่นหรอกอิอิ)

หลังจากไปดูชอบมากค่ะ ขอไม่สปอยนะ แค่อยากจะบอกว่าเป็นหนังดีที่น่าดูมากๆ ภาพสวย คนเล่นก็หน้าตาดีโดยเฉพาะ...อิอิ  นางเอกน่าร๊ากกกกกกกมาก

เรื่องเศร้านะ สำหรับทราย ทรายชอบเพราะมันเป็นเรื่องที่สามารถเกิดขึ้นได้จริงง่ะ ไม่เหมือน Be with you มันดูเกินจริง ทรายเลยไม่ค่อยอินเท่าไหร่ แต่ว่าเรื่องความชอบก็นานาจิตตังเนอะ แต่แค่อยากจะบอกว่า คู่รักหไม่น่าพลาดค่ะ รักนี้บริสุทธิ์จริงๆค่ะ

จากคุณ : feonalita - [ 5 มี.ค. 50 12:51:36 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom