Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

Skin Food สามารถสั่งซื้อทางเวบได้ไหมคะ

ขอสมัครเป็นสาวก Skin Food ด้วยคนค่ะ

หลังจากที่ไปถอยชุด Peach Sake มายกชุด แล้วชอบใจมากๆ
    เลยอยากเปลี่ยนจากเครื่องสำอางค์ฝั่งยุโรปที่ใช้ยังไงก็ไม่เคยถูกใจเลย เพราะมันไม่เข้ากับผิวสาวเอเซียอย่างเราแบบรุนแรง มาใช้ Skin Food ที่แค่ลองชุดแรกก็ติดใจแบบถอนตัวไม่ขึ้นเสียแล้ว

คราวนี้เลยท่องเวบ Skin Food เกาหลีเข้าค่ะ ราครามันถูกกว่ากันตั้งเกือบครึ่งแน่ะ

ไอ้ตัวที่เราติดใจนักหนา ซื้อที่ไทยยกชุด 2,500 โดยประมาณ

แต่เห็นราคาที่เกาหลีแล้วปวดใจค่ะ ทั้งชุดตกที่ 28,000 วอน หรือประมาณ 1,200 เท่านั้นเอง

แล้วสินค้าตัวอื่นๆ ก็ถูกกว่ากันเยอะมากๆ  เลยอยากถามว่า เราสามารถสั่งผ่านเวบเกาหลีได้ไหมคะ คิดว่าบวกค่าส่งแล้วก็ยังน่าจะถูกกว่า Shop ในไทยอยู่ดี

หรือมีเวบอื่นที่สามารถสั่งซื้อได้อีกไหมคะ (ที่เชื่อมั่นได้ว่าเป็นของแท้ด้วยน่ะค่ะ)

ป.ล. ซื้อที่รังสิตจนเป็นสมาชิกฟรีแถมชุดแปรง นวดหน้า แต่ไม่ยักกะได้สินค้าทดลองซักอย่างเลย เสียดายจัง มีสาขาไหนยแนะนำบ้างไหมคะ ที่ไม่งกของแถมน่ะค่ะ

แก้ไขเมื่อ 06 มี.ค. 50 00:25:52

จากคุณ : มองฟ้า - [ 6 มี.ค. 50 00:02:33 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom