Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

++ ราไว 1ราคาแลกกับความพอใจจริงเหรอ ? ถ้าคุณจะไปร้านทำผมทั้งที ( ยืดผม ) +++

วันนี้ ( วันธรรมดา )
    เราไปเป็นเพื่อน เพื่อนเราไปยืดมาค่ะ ราไว 1
    ถ้าจะบอกว่า คนเยอะก็ไม่ผิด เพราะ
    คนเข้ามาร้านเพื่อ ยืดผม ทุกๆครึ่งชั่วโมง

ราคา ลอรีอัล สำหรับผมยาว ปานกลาง รวมแว๊กซ์ ก็ 850
    ตามที่เค้าบอกๆกันค่ะ แค่ถ้าคุณให้ช่างเล็มให้ ก็บวกอีก 50

ผมยาวมาก เค้าคิด 950  
    ( เช่น ประมาณ เกือบถึงตะขอเสื้อใน )
    ผมสั้นไม่ทราบแน่ชัดอ่ะค่ะ แต่น่าจะประมาณ 800 รวมช่างเล็ม

ส่วนเรื่องบริการนะคะ

ตาดีได้ ตาร้ายเสีย เหมือน ARt hair ค่ะ
    บางคน ช่างก็ใจดี หาน้ำมาให้ทานให้  เอาหนังสือมาให้อ่าน  แต่หลายคนไม่ได้รับบริการเช่นนั้น

บางคนไดร์ ผม งี้ ปากไดร์จ่อ หลังหัวลูกค้า จนลูกค้าบน
    แสบหัวเลยค่ะ  ตอนใช้เครื่องหนีบผม เราเห็นบางคน
    น้ำตาเล็ดเลย ค่ะ

และเพื่อนเราเอง โดนที่หนีบผม ตรงหน้าผากเป็นรอยแดงๆเลย ( เค้าหนีบใกล้ ตรงโคนผมมาก ) ช่างไม่ขอโทษนะคะ
    แค่ยิ้มๆ แล้วก็บอก เผลอไป

พูดถึงความสะอาดของร้านนะคะ
    เศษผมกองเกลื่อนร้านเลยค่ะ ไดร์เป่าผม หรือ เครื่องหนีบผมที่ใช้แล้ว บางที่เค้าก็ไม่ แขวนไว้
    รีบๆ ( นี่ขนาดวันธรรมดา )

แก้ไขเมื่อ 07 มี.ค. 50 19:03:03

จากคุณ : till_ta - [ 7 มี.ค. 50 18:57:52 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom