Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

``เชิญ กูรู ด้านการแต่งหน้า พี่จีน พี่นิกกี้ etc . และเพื่อนๆ เข้ามาหน่อยค่ะ`` มีรูปให้แนะนำทีค่ะ

พอดี อยากให้พี่แนะนำ เรื่องเครื่องสำอาง เรื่องการกันคิ้ว กับการ ทาคิ้วอ่ะค่ะ

ทา และ เขียนยังไง มันก้อเป็น ชินจังอ่ะค่ะ พอดีเพิ่งไปทำสีผมมาด้วย รู้สึกว่ามันหลอกกับคิ้วอ่ะค่ะ

ตอนนี้ ที่ใช้ก้อมีครีมบำรุงของหมอ บรัชออน ลิปกรอส  แป้งม่วง มาสคาร่า ช่วยแนะนำ ด้วยนะค่ะ

เป็นคนผิวมัน อยากให้หน้า ผ่องตลอดวันอ่ะคะ

ช่วยทีนะค่ะ อายรูปตัวเอง เด๋วจะมาเอาออกค่ะ เขิลๆ บลาๆๆๆ

แก้ไขเมื่อ 09 มี.ค. 50 11:35:58

แก้ไขเมื่อ 08 มี.ค. 50 15:51:38

จากคุณ : Zhana_Boom - [ 8 มี.ค. 50 15:26:50 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom