Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

อยากรู้จัง...ว่าสาว ๆ ห้องความงามนี่ยเกิดราศีอะไรกันค่ะ จะได้รู้ว่าราศีใดรักสวยรักงามมากที่สุด...

ก็ตามหัวข้อเลยค่ะสาว ๆ ทั้งหลาย (หนุ่ม ๆ ก็แจมได้)

แบบว่า...เราอยากรู้ว่าสาวราศีใดจะเป็นสมาชิกห้องความงามมากที่สุดนะค่ะ

เพื่อน ๆ อยากรู้เหมือนเราไหม

เรามาช่วย ๆ กันแสดงตัวดีกว่าเนอะว่าอยู่ราศีใด จะได้รู้ว่า สงสัยสาวราศีไหนรักสวยรักงามมากกว่าราศีอื่น ๆ

ขออนุญาติเพื่อน ๆ เทียบราศีจากข้างล่างนะค่ะ
    1. ราศีมังกร เกิดระหว่าง วันที่ 16 มกราคม - 12 กุมภาพันธ์
    2. ราศีกุมภ์ เกิดระหว่าง วันที่ 13 กุมภาพันธ์ - 13 มีนาคม
    3. ราศีมีน เกิดระหว่าง วันที่ 14 มีนาคม - 12 เมษายน
    4. ราศีเมษ เกิดระหว่าง วันที่ 13 เมษายน - 13 พฤษภาคม
    5. ราศีพฤษภ เกิดระหว่าง วันที่ 14 พฤษภาคม - 13 มิถุนายน
    6. ราศีมิถุน เกิดระหว่าง วันที่ 14 มิถุนายน - 14 กรกฎาคม
    7. ราศีกรกฎ เกิดระหว่าง 15 กรกฎาคม - 16 สิงหาคม
    8. ราศีสิงค์ เกิดระหว่าง 17 สิงหาคม - 16 กันยายน
    9. ราศีกันย์ เกิดระหว่าง 17 กันยายน - 16 ตุลาคม
    10. ราศีตุล เกิดระหว่าง 17 ตุลาคม - 16 พฤศจิกายน
    11. ราศีพิจิก เกิดระหว่าง 17 พฤศจิกายน - 15 ธันวาคม
    12. ราศีธนู เกิดระหว่าง 16 ธันวาคม - 15 มกราคม

แสดงตัวกันเยอะ ๆ นะค่ะ
    ขอบคุณค่ะ

ปล...ตอนแรกจะทำโหวตแต่ว่ามันมีแค่ 10 ช่อง เลยอด แต่เดี๋ยวจะมาสรุปให้ค่ะ

พิมพ์ผิดกับแก้ไขข้อความค่ะ
    แล้ว ข้อ 7. เราพิมพ์ผิดเอง แก้แล้วค่ะ ขอบคุณที่ทักนะค่ะ

แก้ไขเมื่อ 30 มี.ค. 50 08:50:47

แก้ไขเมื่อ 30 มี.ค. 50 08:42:05

จากคุณ : @savvy@ - [ 29 มี.ค. 50 22:41:11 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom