Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ขอโทษนะคะ พี่ห้องนี้ๆทำงานอะไรกันบ้างคะ เชี่ยวชาญเหมือนอยู่วงการแฟชั่นกันเลย

ขออภัยหากละลาบละล้วง หนูเพิ่งจบหมาดๆเลยคะรอเรียนต่อ แต่เริ่มอยากทำงานไปด้วยนอกจากจะเรียนอย่างเดียวแล้ว เพราะอะไรทราบมั้ยคะ.....

เห็นพี่ๆ มารีวิว คสอ.และแนะนำเรื่องสวยงามๆงี้หนูชอบ เห็นอะไรก็สนใจตามไปซะหมด แต่ยังหาเงินเองไม่ได้ ถ้าหาได้เองคงจะไปถอยมามั่งค่ะ

แล้วพี่ๆทำงานด้านไหนกันมั่งคะ เดาว่าต้องเป็นของเอกชนแน่เลย เพราะสามารถแต่งสวยได้มากกว่างานทางราชการที่มีอะไรบังคับเยอะแยะ(อันนี้คิดเอง เถียงได้ค่ะ) ตอนนี้ก็คิดอยู่จะเลือกทำสายไหนดี ข้าราชการเงินน้อยกว่าแต่ก็มั่นคง
    อาชีพพวกพี่ๆ เกี่ยวข้องกับความงามกันบ้างมั้ยคะ หรือว่าก็ได้ความรู้จากห้องนี้กัน แต่เห็นเพื่อนๆ น้องๆมาตอบกันก็เยอะ แสดงว่าความรู้ก็มาจากประสบการณ์ได้...
    ไปละคะ

จากคุณ : banky G - [ 4 เม.ย. 50 17:42:43 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom