Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

มีผู้ชายแอบมองบ่อยๆแต่เอ...เราก็ผู้ชายนีหว่า..หง่ะ..มะแนว..มะแนว ( รักแท้ดูแลไม่ได้ Step 2 )

วันอัศจรรย์ของผม

ขอรวบรัดตัดความ  เรื่องติวไอ้ดิวขอผ่านเลยละกันนะครับ

ขี้เกียจเล่า แหะ แหะ

ก็มันไม่มีอะไรน่าสนใจนี่นา เห็นกันอยู่ทุกวี่ทุกวัน

แฟนๆไอ้ดิว ไม่ต้องงอนนะครับ  555  

พูดถึงมันแล้วมะโห เรียนเศรษฐศาสตร์

มาได้ไง เนี่ยก็จะขึ้นปี 4 แล้วนะ  

รอยหยักในสมองราบเรียบเชียวครับ

ขนาด มดไต่ยังสไลเดอร์ลงมาได้เลย  

นอกเรื่องเกินไปแล้วมั้งคับเนี่ย

ก็หกโมงเช้า วันนี้แหล่ะครับ ที่ผมต้องรีบตื่น( ทั้งที่ไม่

อยากเลย เฮ้อ )

ลากสังขารอันไม่เที่ยง ลุกมาอาบน้ำ แต่งตัวเพื่อที่

จะได้ไปหาพี่อะตอมที่ร้านเค้านั่นแหล่ะ

ก็นัดกันราวแปด เก้าโมงอ่ะ แต่ผมว่าจะไปเร็วซักหน่อย

เสร็จเร็วก็ได้กลับบ้านเร็วไง

ช่วงนั้นไม่รู้เป็นไงนะครับ เที่ยวยังไงก็ไม่สนุก เลิก

งานอยากกลับบ้านนอนอย่างเดียวอ่ะ

รึว่าผมเบื่อเรื่องเที่ยวแล้วก็ไม่รู้

แต่ก็เนาะเกิดเป็นคนมันต้องทำงาน

แถมต้องหาตังค์มาเลี้ยงชีวิตคนทั้งครอบครัว 6 ชีวิตได้

พูดแล้วเศร้า  สงสัยต้องไปออกวงเวียนชีวตซะแระ

ปล..ใครเคยไปจังหวัดอุบลราชธานีมั่งอ่ะ  

มีที่เที่ยวที่ไหนดีๆมั่ง แนะนำผมหน่อยค๊าบ

จากคุณ : รอยอินทร์ - [ 26 เม.ย. 50 23:42:01 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom