Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

แม่ยกไดอารี่ สตอรี่ผ่านคอม ตอนที่สาม(ต่อ)

สวัสดีค่ะ ท่านผู้มีอุปการะคุณ

เมื่อสักครู่เข้าไปอ่านความเห็นของทุกท่านที่เข้ามาลงชื่อในตอนที่หนึ่งถึงสามแล้วต้องยิ้มอยู่คนเดียวหน้าคอม smile

ชาวพันทิปทราบไหมว่า ได้ทำให้คนเขีบนเรื่องนี้มีกำลังใจขึ้นอีกมากมาย มีแรงที่จะเขียนเรื่องแปลกๆต่อไป love

อ่านกันให้สนุกสนานเพลิดเพลินไป please อย่าค้นคว้าคาดเดาเลยว่าใครป็นใคร เรื่องจริงหรือเปล่า? เอาข้อมูลมาจากไหน? ใส่ไข่ใส่สีอีกแล้วใช่มั้ยล่ะ?

แก้มล่ะมีตัวจริงหรือ?(ถ้ามีขอเบอร์ได้มั้ยคร้าบ?)

ริชชี่อยู่ค่ายไหนกัน?(ขอเบอร์ด้วยค่ะ)

นนท์นี่ใช่คนที่กูเกิ้ลพาไปเจอหรือเปล่านะ?(แต่ไม่เห็นมีใครขอเบอร์)

เหล่านี้ล้วนเป็นคำถามที่แอร์กี่จะมาเฉลยตอนจบเรื่อง

ปล่อยให้เดากันไป แบบนิยายๆ นะคะhaha

เอาล่ะค่ะ เชิญอ่านตอนที่สาม(ต่อ) ณ.บัดนาว

จากคุณ : แอร์กี่ - [ 22 พ.ค. 50 01:05:40 A:202.57.171.199 X: TicketID:090026 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom