Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ใครดูเรื่อง the snow queen แล้วร้องไห้ บางครับ ลงชื่อหน่อยครับ

สืบเนื่องจากว่าน้องสาวอยากดู หนัง korea เรื่อง the snow queen แบบว่าอยากให้ load bit อะครับ แล้วบังเอืญน้องชวนดูครับ ตอนแรกเชยๆๆครับ ตอนหลังแบบว่ารู้นางเอกเสียชีวิต ก็เลยไม่กล้าดู
    ก่อนที่จะจบอะครับ แบบว่าอีก 30 นาทีก็จะจบแล้ว

ผมไม่ค่อยดูหนังแนวนี้เท่าไรครับดูแล้วอ่อนไหวครับ ดำเนินเรื่องได้ดีครับ
    แต่ทำไม ไม่จบเป็นคู่เนอะ (ผู้กำกับ แก้ไขด่วนครับ หุหุ)

อยากถามครับ พี่ๆๆ เพื่อนๆๆ ท่านซึมเศร้า ร้องไห้ น้ำตาซึมหรือดูแบบไม่จบแบบผมบ้างอะ

แลกเปลี่ยนกันเนอะ อือื

จากคุณ : อยากรู้ครับ - [ 10 พ.ย. 50 23:58:52 A:58.64.86.230 X: TicketID:160176 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom