Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

>>> ไปมีใจ กับสาวเจ้าที่มีเจ้าของแล้ว . . . เฮ้อ ทำยังไงต่อดีฮะ

เรื่องมีอยู่ว่า . . .

ผมได้รู้จักกับผู้หญิงคนนี้มา ซักระยะแล้ว ซึ่งผมรู้แต่แรกแล้ว ว่าเธอมีคนพิเศษแล้ว

ตอนแรกๆ ผมเองก็ไม่ได้คิดอะไร แต่ถึงจะเป็นเวลาสั้นๆ เราสนิทกันเร็วมาก [แต่ไม่ได้มีอะไรเกินเลยคำว่าพอดี สำหรับเพื่อน 2 คนที่จะมีให้กัน]
    คงเพราะมีความชอบ ความสนใจหลายๆ อย่างที่คล้ายๆ กัน และผมได้รู้จักเธอในหลายๆ มุมมากขึ้น

เธอมีอะไรหลายๆ อย่างที่ผมมองหาจากใครซักคนที่อยากจะใช้ชีวิตคู่ด้วย เลยทำให้ผมรู้สึกชอบเธอขึ้นมา แต่ก็รู้ทั้งรู้ว่าเธอมีแฟนแล้ว ซึ่งที่ผ่านมาผมเองก็ไม่เคยแสดงออกอะไรว่ารู้สึกดีๆกับเธอ

ตอนนี้ผมสับสนมากครับ ไม่รู้ว่าควรจะทำยังไงต่อไปดี
    เพราะเธอมีคนนั้นๆ ที่เธอรักแล้ว ใจนึงก็พร้อมที่รอแม้ไม่รู้ว่าเมื่อไหร่ ไม่รู้ว่าจะเป็นไปได้มั้ย

อีกใจนึงก็อยากจะบอกเธอว่าผมรู้สึกยังไง ไม่ได้บอกเพราะหวังว่าเธอจะมามีใจให้ผมหรอกนะครับ แต่ก็กลัวว่าบอกไปแล้ว ทุกอย่างจะเปลียนไป จนกลับมาเหมือนเดิมไม่ได้

>____<~

จากคุณ : Shadow_V - [ 5 เม.ย. 51 21:19:41 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom