Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

(เรทมาก!!) ถามผู้รู้จริงคะ สาวๆ ปกติข้างในเค้าเป็นยังไงกันคะ

จะเรทไปไหมคะ ถ้าเราจะถามสาวๆ ที่เคยสำรวจ *ตรงนั้น ของตัวเอง หรือ หนุ่มๆ ที่เคยสัมผัส ...ว่าข้างใน *ตรงนั้น โดยปกติแล้ว มันมีลักษณะยังไงคะ

สาเหตุของความสงสัยมาจากการสังเกตพบว่า.
    เวลานอน..แล้วจิ้ม *ตรงนั้น ก็จะสัมผัสว่ามันจะโล่ง มีพื้นที่ว่าง อันนี้เราว่าก็คงปกติ
    แต่ เวลายืน..เวลาอาบน้ำหนะคะ แล้วตอนเราทำความสะอาด เราพบว่า *ตรงนั้น มันจะมีก้อนเนื้ออะไรลงมาปิดทางเข้าไว้คะ มันคืออะไรคะ ใช่ผนังมดลูก ที่ถูกหน่วงจากแรงดึงดูดรึป่าว....คือสงสัยว่าของคนอื่นเป็นอย่างเราไหม *ตรงนั้นของเราปกติรึป่าว

ข้อมูลเพิ่มเติม : เราก็ไม่เวอร์จิ้นแล้วหนะคะ และก็เคยถามแฟนครั้งนึงว่า *ตรงนั้นของเราเป็นไง เค้าบอกว่า เรา...ตื้นคะ เหมือนของฝรั่ง เราก็ไม่กล้าถามต่อคะ ว่ามันยังไง
    แต่ด้วยการตีความหมายของเราเอง หรือเราเป็นพวกมดลูกตื้นคะ เวลายืน มดลูกเลยถูกหน่วงลงมาจนสัมผัสได้ หรือสังเกตเห็นได้ง่ายแบบนั้น...ไอ่ก้อนนั้นมันคือมดลูกใช่ไหมคะ

เคยได้ยินมาว่า คนมดลูกตื้น เมื่อมีกิจกรรมจะเจ็บ..แต่เราก็ไม่เจ็บมากนะคะถ้าออกแรงแค่ปกติ

สงสัยมานานแล้วคะ...คงไม่เรทจนโดนลบใช่ไหมคะ

จากคุณ : เราปกติไหม - [ 23 เม.ย. 51 21:53:39 A:202.91.18.204 X: TicketID:174528 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom