Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

(เรทแน่ ๆ ) ทำไมคุณผู้ชายเห็นแก่ตัวจัง

ทำไมผู้ชายพอเสร็จแล้ว ก้อนอนหมดเรี่ยวหมดแรง ปล่อยผู้หญิงนอนพะงาบ ๆ ตอนแรกบอกเดี๋ยวเบิ้ล ขอไปเร็ว พอเสร็จ นอนตายซะงั้น สุดท้ายต้องจัดการเอง พอบ่น ก้อว่าผู้ชายเกร็งไว้นานไม่ดี จะไม่สนุก ก้อโอเคนะ เรามันด้านด้วย ถ้าอารมณ์ไม่ขึ้นมาก เราก้อไม่ว่า คุณจะเสร็จก้อเสร็จไป เราไม่เสร็จไม่ว่ากัน แต่พอเราอารมณ์ขึ้น แล้วไม่พยายามเอาลงนี่ หลายๆ ครั้งก้อหงุดหงิดเน้อ เราก้อรู้ว่าเขาเริ่มเครียดเหมือนกัน (หรือว่าเขาจะแก่แล้ว แค่ 30 นิด ๆ เองนะ เราก้อ 20 แก่ ๆ) ไอ้ครั้นเราจะกระโดดจัดการเอง ก้อเกรงจะไม่งาม (เคยลองรอบหนึ่ง บอกว่ากลัวเราไปเลย T^T) ปกติไม่ได้มีกันบ่อย อาทิตย์ละครั้งสองครั้ง เหมือนเขาเก็บไว้นานเลยไปเร็วหรือเปล่าคะ เขาก้อทำให้เราทุกอย่างนะคะ (แต่พอดีเราเครื่องติดช้าอ่ะ กว่าจะติดเขาก้อไปละ)

บางทีมันก้อมีเรื่องจำกัดของเวลาด้วยค่ะ พยายามทำใจ แต่บางทีก้อหงุดหงิดนะคะ เหมือนเขาเอาตัวเองไปสบายก่อน ต่อจากนั้นเหนื่อยไม่ไหวแล้ว (แต่ก้อสงสารเขาเหมือนกัน บางทีทำให้เรา 20-30 นาที คุณเธอยังไม่ไปไหนเลย) แล้วเราควรจะทำไงในสถานการณ์นี้คะ (อย่าบอกให้ลองกับผมนะครับ เหอๆๆ เพราะนอกจากเรื่องหงุดหงิดนี้ เรื่องอื่นก้อเข้ากันได้ดีมากเลยค่ะ

จากคุณ : ชักจะแอบเซ็ง - [ 9 พ.ค. 51 20:17:56 A:202.149.25.225 X: TicketID:172073 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom