Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

(เร๊ท...เรท) จะรุ้ได้ไงคะว่าถึงไม่ถึง...กลุ้มใจ

ติดเรทแน่ๆค่ะ
    เรื่องมีอยู่ว่า มีอะไรกับแฟนแล้วไม่เคยถึงเลยค่ะ
    ไม่รู้ว่าเพราะอะไรเหมือนกันค่ะ
    กลัวว่า เอ๊ะ มันถึงแล้วเราไม่รุ้รึเปล่าว่ามันถึงแล้ว
    อ่านมาว่ามันจะตอดตุ๊บๆ
    อาการที่เรามีมันก็ไม่ตอดนะ
    แต่เคยเป็นแบบ
    ก็เสียวมากๆแล้วน้ำมันแห้งไปหมดเลยค่ะ
    น้องสาวก็แบบหุบๆ(คือบีบๆอ่ะค่ะ แต่ไม่ได้แบบตอดๆ)
    ก็เสียวและรุ้สึกดีนะคะ
    แต่ไม่ได้แบบมีความสุขสุดยอดเหมือนกับที่ว่ากันว่าถึงแล้วจะเป็น
    แต่พอโดนนิดนึงก็เสียวนะคะ
    แบบน้ำแห้งๆด้วย
    ไม่ทราบว่านี่เป็นอาการถึงมั้ยคะ
    แต่ก้ไม่ได้รู้สึกแบบว่า พอแล้วนะๆ อ่ะค่ะ
    รู้สึกเหมือนยังไม่ถึงอยู่ดี 55
    สรุปก็คือไม่รุ้อ่ะค่ะว่าถึงเป็นยังไง ถ้าคนไม่เคยถึงจะรู้มั้ยคะว่านี่คือถึงแล้ว
    เคยอ่านมาว่าให้ทำ ชตอ.ดูอ่ะค่ะ ก็ลองแล้วแต่ก็ไม่ถึงอยู่เอ่ะค่ะ ไม่รู้ว่าถึงเป็นยังไงอ่ะค่ะ
    แล้วทำยังไงให้ถึงคะ

จากคุณ : จะถึง..จะถึง - [ 10 พ.ค. 51 23:03:53 A:117.47.23.150 X: TicketID:171964 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom