Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

X X X ถามหน่อยค่ะเรื่อง ญ กับ ญ ว่าแบบเรานี่จะเริ่มเข้าข่ายหรือเปล่าคะ X X X

คือจริงๆเรามีแฟนเป็นผู้ชายนะคะ แต่วันนี้เรานัดเจอกับพี่ผู้หญิงคนนึงค่ะ พอเจอแล้วเราถูกชะตามากๆรู้สึกไว้วางใจมาก ก็ไปทานข้าวไปชอปปิ้งด้วยกัน เราไว้ใจขนาดที่กล้าจะไปเดินกอดแขนกับพี่เค้า ทำตัวเหมือนที่เราทำกับแฟนเรา แบบนี้เรามีสิทธิ์จะเป็นหญิงรักหญิงมั้ยคะ ที่ถามแบบนี้ก็เพราะว่าช่วงที่แฟนเราโทรเข้ามาเราก็ไม่อยากจะรับเลยค่ะ อยากจะคุยกับพี่เค้าก่อน พอแยกกันสักพักก็คิดถึงอยากเจอพี่เค้าอีกแล้ว

ปล.พี่เค้าเป็นผู้หญิงนะคะไม่ใช่ทอมค่ะ แต่ทำไมเรากลับรู้สึกกับเค้าเหมือนที่เรารู้สึกกับแฟนเราที่เป็นผู้ชายเลยก็ไม่ทราบ

แก้ไขคำผิดค่ะ

แก้ไขเมื่อ 11 พ.ค. 51 01:36:12

แก้ไขเมื่อ 11 พ.ค. 51 01:35:11

จากคุณ : อินทราณี - [ 11 พ.ค. 51 01:33:03 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom