Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ถ้าเราไปหลงรักเกย์ !

คือว่า เราเล่นฟิตเนสที่นึง แต่เป็นแค่ทดลองเล่น

โดยตอนแรกเราได้โทรไปสอบถามโปรโมชั่นฟิตเนสที่

หนึ่งไว้ หลังจากนั้นก็มีเซลล์คนหนึ่งโทรมา แต่ว่าช่วงนั้น

มีเทรนเนอร์โทรมาบังคับให้ซื้อชั่วโมง ซึ่งพูดจาไม่ค่อยดี

เลย พอเราเห็นเบอร์ เราก็ตาลายนึกว่าเป็นคนคนเดียวกัน

เราก็ใส่ไปเลย แบบประมาณว่า พี่ไม่ว่างค่ะ โทรมาเวลาอื่น

ได้มั้ย พี่ติด ธุระอยู่ (เสียงดุมาก) จากนั้นน้องคนนั้นก็

โทรมาอีก เราก็อืม รับก็ได้ สรุปเป็นคนละคนกับ

เทรนเนอร์ บอกว่าพี่สะดวกคุยหรือเปล่า พี่อย่าดุผมนะ

ครับ ครั้งนั้นพี่ดุมากๆ ฯลฯ เซลล์คนนั้นคุยเก่งมาก แล้ว

เราก็เออ พี่ทำแบบนั้นเหรอ คือเซลล์โทรมาเยอะน่ะค่ะ

แต่ปัญหามันมีอยู่ว่า ตั้งแต่วันนั้นจนถึงวันนี้ ก็ประมาณ

เกือบครึ่งเดือนแล้ว บอกว่าอยากเจอเราด้วย แล้วเค้าก็

ส่งรูปมาให้ดู (ทางมือถือ) แต่เราว่าเค้าเหมือนเกย์มากๆ

คือหน้าตา แล้วก็น้ำเสียงน่ะค่ะ คือเราก็มีเพื่อนเป็นเกย์

หลายคน เราว่าต้องคบกันนาน ๆ ถึงจะรู้ เพราะบางคนถ้า

ไม่อยากให้คนอื่นรู้ เราว่าถึงเป็นเพื่อนกันก็ยากที่จะรู้น่ะ

เค้าก็โทรมาหาทุกวัน ทั้งเรื่องส่วนตัว เรื่องนั้น เรื่องนี้

คุยกันแบบเหมือนสนิทกันมากนานมาก ๆ

จนวันไหนไม่ได้โทรมา เราก็จะแบบเอ...ทำไมวันนี้ไม่โทร

นะ อย่างนี้อ่ะค่ะ แต่ถ้าอยู่แบบนี้ ปกติ อย่างตอนนี้ ก็

รู้สึกเฉย ๆ คือเรารู้สึกดีทีได้คุย แต่ว่าไม่ได้รักหรือว่ารู้สึก

พิเศษอะไรนะคะ (แต่ถ้ายังโทรมาทุกวันแบบนี้ มันก็ไม่

แน่ กลัวใจตัวเองอ่ะ)

เราเลยอยากขอความเห็นเพื่อนๆ น่ะค่ะ ว่าเราจะรู้ได้ไงว่า

เค้าเป็นเกย์หรือเปล่า เค้าโทรมามีจุดประสงค์อะไร แล้ว

เราจะทำยังไงต่อไปดีคะ

ขอบคุณทุกความคิดเห็นนะคะ

จากคุณ : ตุ๊บติ๊บ - [ 12 พ.ค. 51 13:07:52 A:58.181.143.130 X: TicketID:170726 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom