Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

เปลี่ยนท่าแล้วมีปัญหาค่ะ(เรทจ้ะ)

สวัสดีเพื่อนๆพี่ๆทุกคนค่ะ

เราเข้ามาเป็นสมาชิกประจำที่นี่ได้สักพักใหญ่ๆแล้ว เนื่องจากเมื่อ2เดือนก่อน เรามีปัญหาเวลาอินเลิฟกับคุณแฟนครั้งแรกแล้วสอดใส่ยังงัยก็ไม่เข้า
    (คือ เราเป็นคนแรกของกันและกันน่ะค่ะ มือใหม่ทำไรก็ไม่ค่อยเป็น)
    ได้ความรู้จากห้องนี้ไปปรับใช้ ตอนนี้อะไรๆก็เริ่มเข้ากันได้มากขึ้นค่ะ

แต่ปัญหาตอนนี้ก็คือท่าเบสิกเข้าได้ปกติ แต่พอจะเปลี่ยนท่าเป็น WOT คือเราอยู่ข้างบน มันก็เข้าไม่ได้เหมือนเดิม --"

แฟนเราเค้าบอกว่าชอบเวลาเรานั่งคร่อมอยู่บนตัวเค้า
    เขาบอกว่าเซ็กซี่ดี พี่ชอบบบบบ
    แล้วอีกอย่างเราว่าท่าเบสิค (มิชชันนารี) มันเมื่อยขามากเวลาอินเลิฟนานๆ เลยอยากเปลี่ยนท่าดูบ้าง (เคยอินเลิฟกัน 4 ครั้งเองอ่ะค่ะ)

เป็นไปได้มั๊ยคะว่าช่องทางสรีระภายในของเราไม่สอดรับกับของแฟน
    เลยใส่ไม่เข้าในท่าWOT (ท่าอื่นนอกจากนี้ยังมะเคยลองค่ะ)

หมายเหตุ 1.แฟนใช้ถุงยางและเจลหล่อลื่นเป็นตัวช่วย เวลาอินเลิฟทุกครั้งค่ะ
    2.ขนาดของแฟนมาตรฐานชายไทย ไม่เล็ก ไม่ใหญ่ค่ะ

ยังงัยช่วยแนะนำกันด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : ฮาเร็มท้ายซอย - [ 17 พ.ค. 51 01:42:35 A:58.9.70.15 X: TicketID:176577 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom