Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

กลัวค่ะ ไม่กล้ามีเพศ....

ขอถามเพื่อนๆ พี่ๆทุกท่านว่าจะทำยังไงดี
    คือว่าอยากมีอะไรกับแฟนแบบลึกซึ้งเข้าไปข้างใน แต่ว่าไม่กล้า กลัวมากๆ ทำอย่างไรให้หายกลัว
    พอมีวิธีไหมคะ เกี่ยวกับทางจิตไหม
    ทุกวันนี้เวลาก็มีแค่ช่วยกันและกันแบบภายนอกเท่านั้น เคยลองให้แฟนเอานิ้วเขาไป แต่พอแหย่เข้าไปนิดเดียวรู้สึกเจ็บ เหมือนจะหายใจไม่ออกอ่ะ ก็เลยหยุด แม้แต่นิ้วก็ยังไม่เคยได้เข้าไปเลย
    รู้นะคะ ว่าเขาอยากแต่เรากลัวๆๆๆๆ เขาก็ไม่บังคับค่ะ
    คบกันมา 6 ปีกว่าแล้ว วางแผนจะแต่งงานแต่ก็คงจะอีกหลายปีเหมือนกัน กลัวว่าแต่งแล้วก็ยังไม่กล้าอีก

ไม่รู้จะถามใคร อาย......
    ป.ล.ถ้าเห็นว่าไม่สมควรแจ้งลบได้นะคะ T_T

จากคุณ : Let'sListenSilent - [ 17 พ.ค. 51 21:10:20 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom