CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

นอกเรื่อง :: กระทู้เรทให้ความรู้แก่คุณมากแค่ไหน

มากที่สุด 5 ดาวเลย (14 คน)
      ดีนะ ช่วยได้เยอะ 4 ดาว (18 คน)
      ก็พอให้ความรู้บ้างละ 3 ดาว (10 คน)
      งั้นๆแหละ 2 ดาว (0 คน)
      ไม่ได้ความรู้เลย มีแต่พวกหื่นๆ 1 ดาว (2 คน)
      ลำปางหนาวมาก (สำหรับคนที่ไม่รู้จะโหลดอันไหน) (2 คน)
      อากศตอนเช้าๆ สดชื่นดีจริงๆ (สำหรับคนที่ไม่รู้จะโหลดอันไหน) (6 คน)
      ชอบ จขกทจัง (อันนี้สำหรับสาวๆ โหวตให้ผมนะ 555 อย่าคิดมากๆ ขำ) (5 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 57 คน

24.56%
     31.58%
     17.54%
     0.00%
     3.51%
     3.51%
     10.53%
     8.77%

สำหรับผมแล้ว ให้ 5 ดาวเลยครับ

ผมเล่นเว็บนี้มานานแล้ว

แต่พึ่งเข้ามาห้องนี้ ประมาณ 1 เดือนเองมั้ง

ปรกติ จะเล่นที่ห้องศุภชลาศัยตลอด ไม่เคยเข้าห้องไหน

อยู่ที่ห้องนั้นกว่า 2 ปี แทบไม่เคยเปิดห้องอื่นๆ เลย

แต่วันนึง

เพราะผมอยากอ้วน เลยเข้ามาถามคนในนี้

แต่ได้อ่านอะไรๆ เยอะแยะ

พอได้อ่านแล้ว

ทำให้ผมได้ความรู้เยอะมากๆ

เพราะเป็นอะไรที่ไม่เคยรู้

และเป็นคำถามที่ไม่ค่อยมีใครกล้าถาม และกล้าตอบด้วย

อยากขอบคุณห้องนี้จริงๆ ที่ทำให้ผมได้รุ้อะไรเยอะแยะจริงๆ smile

จากคุณ : danya - [ วันวิสาขบูชา 05:26:04 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com