Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

อยากบอกอะไรกับคน"เคย"รักบ้างมั้ยคะ

มีอะไรที่อยากบอกเค้า แต่ไม่ได้บอก หรือ ยังไม่ได้บอกรึเปล่าคะ อาจจะไม่กล้าบอก ไม่มีโอกาสบอกอีกแล้ว หรืออะไรก็ตามแต่ บอกเค้าในกระทู้นี้มั้ยคะ
    เราก็มีอะไรอยากจะบอกเค้าเหมือนกัน  
    ให้เจ้าของล็อคอินนี้แหละ ที่เราเอามาใช้
    "ถึงแม้ว่าเราจะเลิกกันมาปีกว่าแล้ว กลับมาคืนดีกันครั้งนึงก็แล้ว แต่เราก็เป็นคนทำลายมันเองกับมือ เราไม่ได้ตั้งใจนะ ยังเสียใจอยู่ ทุกวันนี้เรายังรัก...อยู่นะคะ แต่เราก็รู้สึกว่า...ไม่ได้รักเราเหมือนเดิมแล้ว
    เราคิดถึง โทไปหาทุกวัน ก็เหมือนไม่ค่อยสนใจเราเท่าไหร่ แต่เอาเถอะค่ะ มันก็คงกลับมาเหมือนเดิมไม่ได้อีก อยากจะบอกเพียงแค่ว่า ไม่เคยเจอใครที่ดีกับเราเท่า...อีกแล้ว ไม่เคยมีใครทำให้เรารู้สึกถึงความรักที่ยิ่งใหญ่เท่ากับความรักของ... เรามีความสุขมากตลอดช่วงเวลาห้าปีที่คบกันมา เราไม่เคยเสียดายเวลาเลย เพราะมันมีคุณค่ามาก ทำให้เรารู้จักความรักว่าเป็นอย่างไร และเราจะเก็บเรื่องราวเก่า ๆ ไว้เป็นความทรงจำที่ล้ำค่าตลอดไป สุดท้าย อาจจะเป็นไปไม่ได้ แต่เราจะรอ...นะคะ"
    เศร้า พิมพ์ไปก็อยากร้องไห้ อืมม.................

จากคุณ : cardy - [ 26 พ.ค. 51 20:16:51 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom