Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

[ติดเรท] ถามเรื่องการถึงจุดสุดยอดของผู้หญิงคับ...

ขอโทษคับ... ที่ได้ตั้งกระทู้นี้ขึ้นมาไม่ได้มีเจตนาที่จะแสดงความลามกแต่อย่างใด

คือ... ผมมีข้อสงสัยนึง ซึ่งมีมานานแล้วล่ะคับ แต่ไม่กล้าถามใครซักที (แม้แต่แฟนตัวเอง)

ที่ผมนำคำถามนี้มาถามถามเป็นเพราะผมอยากให้แฟนมีความสุขไปพร้อมๆ กับผม เมื่อผมถึงจุดสุดยอด ผมรู้สึกว่าผมไม่อยากที่จะเอาเปรียบแฟนน่ะคับ

พอผมถามแฟนว่าถึงจุดสุดยอดมั้ย? เขาก็ไม่ยอมตอบผม ผมเลยอยากทราบเทคนิควิธีการดูอาการของผู้หญิงเมื่อถึงจุดสุดยอดคับน่ะคับ...

เรามาเข้าเรื่องกันเลยดีกว่า...

อย่างที่เราทราบๆ กันอยู่แล้วว่า... การถึงจุดสุดยอดของผู้ชายนั้น อวัยวะเพศของผู้ชายจะหลั่งน้ำอสุจิซึ่งมีลักษณะเป็นน้ำข้นๆ สีขาวขุ่นออกมา และอวัยวะเพศของผู้ชายจะมีอาการกระตุกเล็กน้อย

ผมอยากทราบว่า... การที่ผู้หญิงจะถึงจุดสุดยอดนั้นผู้หญิงจะมีน้ำหลั่งออกมาเหมือนผู้ชายหรือไม่ และเมื่อผู้หญิงถึงจุดสุดยอดแล้วจะแสดงอาการอย่างไร

จริงหรือไม่ที่ผู้หญิงส่วนใหญ่เมื่อมี sex กับผู้ชายมักที่จะไม่ถึงจุดสุดยอดน่ะคับ

และมีวิธีหรือเทคนิคอย่างไรทำให้ผู้หญิงถึงจุดสุดยอดไปพร้อมๆ กับผู้ชายบ้างคับ

ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาตอบคำถามนะคับ...

จากคุณ : bankcmu - [ 25 มิ.ย. 51 16:51:52 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom