Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

(ขลิบ) เชิญท่านผู้มีประสบการ/ไม่มีก็ได้ ช่วยผมหน่อย เหลือเวลาคิดไม่เยอะแล้วอะ

คือผมต้องไปต่างประเทศ ~เดือน11อะครับ มีเวลาคิดมะค่อยเยอะแล้ว
    เลยมีคำถามอยากถามตามนี้

1. ผมอยากรุว่าแบบนี้ต้องขลิบมั้ยครับ คือวันนี้ผมลองใช้ของเทียมแล้วมันตึงๆที่ปลายอะครับ คือมันถลกหนังลงมาไม่ได้ เจ็บนิดหน่อย ก็เลยต้องทาวาสลีนท่วมเยอะๆถึงจะดันลงมาได้  แต่พอใส่ปุ๊บค่อยๆดึงลงมาสุด มันก็รู้สึกยังไม่สุดอะคับ คงเป็นพราะมันมีหนังมากไปเลยรู้สึกหยึยๆเหมือนแท่งมันไม่แข็งเหมือนในหนัง
    2.คนที่ยังไม่ได้ขลิบ เวลาใส่ถุงยางแล้วมันไม่รู้สึกว่าถุงมันร่นจนหลุดได้เหรอครับ ผมคิดว่ามันขยับตามหนังส่นเกินที่เลื่อนเข้าออกอะ
    3.ขอถามคนที่มีประสบการณ์แล้วครับ คือการมีกิจกรรมทางเพศนี้มันมี2จังหวะใช่มั้ยครับ  2.1จังหวะดันเข้า  2.2จังหวะดันออก
    สำหรับกรณีผมคือหัวยังไม่เปิด เคยแต่ ชตอ. ผมคิดว่าจังหวะดันออกมันจาเสียวกว่าดันเข้า เพราะจังหวะดันเข้าผมบีบแรงไม่ได้เพราะหัวยังเปิดไม่ได้นั่นเอง
    อย่างงี้ถ้าหัวเปิดได้มันจาเสียวทั้งดันเข้าและดันออกด้วยใช่มั้ยครับ เพราะมันจาไม่มีส่วนที่มารั้งจังหวะดันเข้าใช่มั้ยครับ
    4. ถ้าขลิบแล้วมันต้องพักฟื้นกี่วันครับถึงจาไปทำงานได้ พักฟื้นเสาร์ อาทิตย์พอมั้ยครับ คือผมไม่อยากลางานอะครับ  แล้วถ้าวิ่งหรือยกของอะไรพวกเนี้ยมันจาเจ็บแผลมั้ยครับ  แล้วมันจาหายสนิทเมื่อไรครับ คือผมต้องไปตปท. เดือน11 อะครับ
    5. ถ้าขลิบโดยใช้ประกันสุขภาพของบริษัททั่วๆไป นี่มันจะตรอบคลุมป่าวครับ
    6.จาบอกที่บ้านดีมั้ยครับ
    7.ถ้าผมต้องลางานเพื่อพักฟื้น ผมจาบอกเจ้านายตรงๆว่าไปขลิบมา มันจาดีเหรอครับ พวกพี่ๆคิดไงเรื่องนี้ครับ

ขอบคุณครับสำหรับการทนอ่าน

จากคุณ : Engineer อยากแรง - [ 6 ก.ค. 51 22:31:41 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom