Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ท่านผู้ชายที่เที่ยวผู้หญิง หรือ ลงอ่าง ไม่เคยรู้สึกแบบนี้บ้างเหรอครับ

ผมเองไม่เที่ยวนะ แต่งงานแล้ว แต่ไม่ใช่ว่าเป็นคนดีอะไรหรอกนะ ที่ไม่เที่ยวเนี่ย มีสามสาเหตุ คือ

1. กลัวติดโรค ไม่ว่าแรงหรือไม่แรง ไม่กล้าเสี่ยง มันส์แป๊บเดียว แต่เสียวยาว ๆ นี่ไม่ไหว ๆ

2. รู้สึกเสียดายตังค์ ชอบเอาไปซื้อพวก Gadget หรือของที่อยากได้มากกว่า

3. ข้อนี้ผมกลัวเข้าใจผมผิดจัง ผมไม่ได้รังเกียจผู้หญิงบริการเลยนะครับ ให้เป็นเพื่อนคุยกันยังได้ เพราะถ้าเลือกได้คงไม่มีผู้หญิงที่ไหนอยากทำ แต่ผมรู้สึกว่า การใช้ส่วนนั้น ๆ ร่วมกับคนอื่น ๆ ที่ไม่รู้จักเนี่ย มันรู้สึกสกปรกน่ะครับ ไม่ใช่ว่าบ้าอนามัยอะไรแบบนี้นะ แต่เหมือนกับการใช้ห้องน้ำสาธารณะน่ะครับ ไม่จำเป็นก็ไม่ค่อยอยากจะใช้ ไม่รู้สึกสะอาด วางใจได้เหมือนบ้านเราเอง

แล้วชีวิตนี้ก็ไม่เคยมีใครมาชวนเที่ยวแบบนี้เลยซักครั้ง เคยถามแฟนว่า ถ้าไปเที่ยวแบบนี้จะว่าอะไรมั๊ย เค้าก็ว่าแค่อย่าเอาโรคมาติดก็พอ นอกนั้นไม่ได้ว่าอะไร (แต่ให้ตังค์ไม่พอเที่ยว =P) จริง ๆ อาจจะเพราะรู้อยู่แล้วว่าผมไม่เที่ยวก็ได้

ถามว่าถ้ามีผู้หญิงดี ๆ ไม่มีโรค แล้วแฟนไม่ว่า ให้นอนด้วยฟรี ๆ เอามั๊ย เอาสิครับ บ้าเหรอ แต่โลกนี้มันจะมีที่ไหนล่ะครับ เลิศซะขนาดนั้น

ถามท่านชาย ขาเที่ยวทั้งหลาย ไม่เคยรู้สึกแบบ สามข้อบนที่ผมว่ามาบ้างเลยเหรอครับ

จากคุณ : [Zero] - [ 11 ก.ค. 51 23:59:24 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom