Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ถามชาวสีม่วง เกี่ยวกับทานฮอร์โมนเสริมความเป็นหญิงอ่ะ ช่วยมาบอกที

ขอเรียนถามหน่อยครับ ตามหัวข้อคือผู้ชายที่อยากเป็นหญิง อยากจะปรับให้ร่างกายที่มีฮอร์โมนเพศชายน้อยลง เพื่อให้มีผิวพรรณที่ผุดผ่องขึ้น มีขนน้อยโดยเฉพาะหนวดเครา , ขนหน้าแข้ง แต่ไม่ถึงขั้นแปลงเพศ อยากทราบว่าต้องทานฮอร์โมนประเภทไหน แล้วส่วนใหญ่จะอยู่ในรูปแบบของยาคุมใช่รึเปล่า หรือมีฮอร์โมนแบบเพียวๆโดยเฉพาะ ช่วยระบุชื่อตัวยาแบบชัดเจนทีครับ ไม่กล้าถามหรือปรึกษาเภสัช อายนะครับ อ๋อแล้วยาคุมนี้ถ้าทานจะเลือกอย่างไหนดีครับ ที่ไปดูมีหลากหลายยี่ห้อ หลายแบบ เลือกไม่ถูก นะครับ วานฝากถามเพื่อนอยากสาวทีนะครับ จะระบุตัวยามาเลยก็ได้จะได้สะดวกเวลาไปซื้อ แล้วคนที่เคยทานนี้มีผลกระทบข้างเคียวอะไรรึเปล่า อย่างที่รู้ผู้หญิงที่ทานยาคุมบางคนมักจะอ้วนหรือผอม ไม่แน่ใจจะส่งผลต่อผู้ชายมากน้อยแค้ไหน ช่วยมาแลกเปลี่ยนประสบการณ์กันหน่อยนะครับ

จากคุณ : นะ..นนท์ - [ วันอาสาฬหบูชา 19:24:06 A:61.7.178.55 X: TicketID:181873 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom