Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

[เรท] ... ผู้หญิงจะเบื่อมั๊ย ... ถ้า ... ผู้ชายทำไม่เป็น..(ก๊อปปี้ทู้ชาวบ้านเขาเห็นๆ)

เนื่องจากทู้เดิมนั้น คุณminty girl ได้วางระเบิดไว้ดีมากครับ
    http://www.pantip.com/cafe/lumpini/topic/L6824097/L6824097.html
    ผมจึงอยากอุ้มระเบิดมาวางที่มุมตึกต่อ  
    โดยเปลี่ยนเป็นการเปิดโอกาสให้สาวๆเข้ามาระบาย(หรือต่อว่า)บ้าง

ข้อความข้างล่างนี้ขออนุญาตก๊อปปี้คุณ minty แล้วแทรก"ผู้ชาย"ลงไปนะครับ
    (คิดเองไม่เป็น หัวครีเอทไม่แล่น เจ้าของทู้แตกนี้..ไม่สร้างสรรค์  อิอิ)

"คือสงสัยอ่ะครับ ว่าถ้ามีอะไรกัน แล้วผู้ชายเป็นฝ่ายกระทำแต่ทำไม่เป็น จะท่าไหนก็ไม่ได้ ไม่เข้าที่เข้าทางสักที ผู้หญิงเบื่อมั๊ยครับ
    แล้วถ้าผ่านไปสักระยะแล้ว ครั้งต่อๆ ไปก็ยังทำไม่ได้อยู่ดี ผู้หญิงจะไปหาคนใหม่แทนรึป่าวครับ
    แบบว่าไม่คล่องอ่ะครับ แต่ลองคิดๆ ดู ถ้าวันนึงแต่งงานไปแล้วทำไม่เป็น จะยังไงก้อทำไม่เป็น ภรรยาีในอนาคต (อันไกลโพ้น) จะเบื่อจนต้องไปหาคนใหม่เลยรึป่าวครับ"

เปิดเวทีให้สาวๆสวนลุมเทใจบอกพวกเรามาเลยครับ   ผมจะท้าวคางรอฟังอย่างตั้งใจคร้าบหลงรัก

จากคุณ : ผึ้งน้อยพเนจร - [ 24 ก.ค. 51 04:01:11 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom