CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

เวลาที่คุณผู้ชายเห็นผู้หญิงให้นมลูกซึ่งๆหน้าคุณทำยังไงครับ

ลุกเดินไปหานั่งที่นั่งอื่นดีกว่า (9 คน)
      นั่งต่อไปเหมือนเดิม แต่พยายามไม่ดู (21 คน)
      นั่งที่เดิม แต่แอบๆชำเลืองดูบ้างอ่ะ (7 คน)
      จองเต็มๆเลยสิ้นเรื่องสิ้นราวไปเลย (0 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 37 คน

24.32%
     56.76%
     18.92%
     0.00%

วันนี้ผมนั่งรถไฟกลับมากรุงเทพ รถไฟก็แน่นพอสมควร กว่าจะหาที่นั่งได้ก็นานพอสมควร เบาะตรงข้ามผมมีผู้หญิงแม่ลูกอ่อนนั่งอยู่ก่อนแล้ว คุณแม่ยังเด็กอยู่เลยครับ น่าจะไม่เกิน 20 ปี ส่วนลูกน่าจะประมาณ 3-4 เดือนแล้วเพราะคอเริ่มแข็งพอสมควร ส่วนคุณพ่อผมไม่เห็นเลย(ทำไมปล่อยคุณแม่เดินทางคนเดียวก็ไม่รู้) ตอนนั่งผมก็ไม่ทันได้คิดอะไร ซักพักลูกก็เกิดร้องไห้งอแงขึ้นมา คุณแม่ก็เลยเปิดเสื้อถลกยกทรงขึ้นเอานมให้ลูกกินต่อหน้าผมเลย ผมเองก็ไม่รู้จะทำไง จะลุกก็ไม่ได้เพราะนั่งด้านในติดหน้าต่างของก็เยอะ รวมทั้งกลัวคุณแม่จะคิดมากด้วย ผมเลยพยายามมองออกไปนอกหน้าต่าง แต่บังเอิญผ้าอ้อมเด็กตกลงข้างล่างพอดี ตัวคุณแม่เลยบอกให้ผมช่วยเก็บให้หน่อย เลยต้องเก็บให้ พออีตอนเงยหน้าขึ้นมานี่แหละครับ เห็นเต็มๆเลย เลี่ยงไม่ได้ซะด้วย เฮ้ออออ ลำบากใจจัง ถามคุณผู้หญิงว่าเวลาเปิดหน้าอกให้ลูกกินนมในที่สาธารณะ คุณอายมั๊ยครับ ส่วนผมเองในฐานะคนดู รู้สึกอายจัง มันกระดากและกระอักกระอ่วนใจยังไงก็ไม่รู้ ขอความเห็นหน่อยครับ ขอบคุณครับ

แก้ไขเมื่อ 26 ก.ค. 51 13:12:27

จากคุณ : กุ้งบก - [ 26 ก.ค. 51 13:11:36 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com