Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

(เรทค่ะ) ปัญหาแฟนหลั่งเร็วค่ะ พอจะมีหนทางแก้ไขอย่างไรดีคะ

ดิฉันอายุ 30 ต้น ๆ ค่ะ ส่วนแฟนแก่กว่าดิฉัน 8 ปีค่ะ ดิฉันยอมรับว่าแฟนดิฉันทำงานค่อนข้างเครียดค่ะ เป็นงานที่ต้องขับรถเกือบจะตลอดเวลา และด้วยความที่เขาเป็นเจ้าของกิจการ เขาก็ต้องคิดตลอดเวลาค่ะ
    ดิฉันเป็นคนหน้าอกใหญ่ เอวเล็ก ซึ่งก็ถือว่า ตรงกับสเปคของแฟนค่ะ
    ทีนี้พอเวลามีอะไรกัน ดิฉันก็จะพยายามเอาใจแฟนด้วยการ ใส่ชุดนอนที่เซ็กซี่ พยายามสร้างอารมณ์ให้เขามากที่สุดค่ะ
    ซึ่งพอแฟนเห็นแบบนั้น แค่จังหวะ โหมโรงเขาก็ปริ่ม ๆ แล้วค่ะ
    พอถึงเวลาปฏิบัติการจริง ๆ ประมาณ ไม่ถึง 1 นาที แฟนดิฉันก็หลั่งเรียบร้อยไปแล้วค่ะ นำหน้าไป 1 ต่อ 0 เรียบร้อย
    แต่ไม่เป็นไรค่ะ ด้วยความรักแฟน เรามาเริ่มต้นกันใหม่ค่ะ และแล้วมันก็จบลงเหมือนเดิมค่ะ 2 ต่อ 0 ค่ะ
    ซึ่งปกติแล้ว ดิฉันจะเป็นผู้หญิงที่ถึงเร็วพอสมควรค่ะ จะไม่ช้ามากค่ะ ซึ่งแฟนคนก่อนหน้านั้นก็จะภูมิใจที่สามารถทำให้ดิฉันถึงได้ค่ะ
    แต่แฟนคนปัจจุบัน ดิฉันไม่เคยถึงเลยค่ะ แรก ๆ ตอนรักกันใหม่ ๆ ก็โอเคค่ะ
    แต่ตอนนี้ดิฉันเริ่มหงุดหงิดแล้วค่ะ จะแก้ปัญหานี้ยังไงดีคะ ให้แฟนไม่ถึงเร็วมากแบบนี้ค่ะ มันหงุดหงิดค่ะ

จากคุณ : ถอดล็อกอินมาโพสต์ค่ะ - [ 29 ก.ค. 51 12:43:59 A:118.173.224.97 X: TicketID:105460 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom