Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

มีเรื่องขำๆเสียวๆจากซาวน่ามาเล่าให้ฟังครับ

คือเรื่องของเรื่องเนี่ยผมเป็นเกย์แต่ไม่เคยไปซาวน่าเกย์มาก่อนเลยอ่ะนะ
    เพราะไม่รู้ว่าข้างในมีอะไรบ้าง อีกอย่างไม่กล้าไปคนเดียว คงจะตื่นเต้นและกลัวทำไรไม่ถูก
    ทีนี้เมื่อวานเพื่อนมาชวนไป ผมก็เอาวะลองไปซักครั้งอย่างน้อยคราวนี้ก็มีเพื่อนเป็นเกราะ
    คิดว่ามันชวนผมไปมันคงต้องรับผิดชอบความปลอดภัยของผมมั่งแหล่ะ

ทีนี้เมื่อวานที่ไปเนี่ยเค้าเป็นconceptผ้าเตี่ยว ก็แบบว่าเอ๋อเลยที่ต้องถอดเสื้อผ้าตั้งแต่ล๊อกเกอร์
    แล้วตอนไปอาบน้ำอ่ะนะทีแรกผมคิดว่าเป็นห้องอาบน้ำแบบสระว่ายน้ำตามห้างซะอีก
    แต่กลายเป็นว่ายืนอาบน้ำกันโจ๋งครึ่มเลยครับ ผมก็ไม่กล้าเดินไปอาบกะว่าจะรอให้คนน้อยๆก่อน
    แต่ยิ่งนั่งรอนานเท่าไหร่ก็ไม่เห็นคนจะน้อยลง มีแต่คนใหม่ๆเดินเข้าไปอาบน้ำกันตลอดเลย
    เพื่อนผมอาบเสร็จแล้วก็เดินมาบอกว่าไปอาบเหอะนั่งอยู่แบบนี้ก็เสียเวลาไม่มีช่วงคนน้อยหรอก
    ก็เลยเข้าไปอาบน้ำโดยดูว่าเค้าอาบกันยังไง หมายถึง เปิดฝักบัวที่ไหน ผ้าขนหนูพาดที่ไหน
    แล้วสบู่กดจากตรงไหน อะไรแบบนี้ และในที่สุดก็ผ่านเรื่องอาบน้ำไปด้วยอาการมือสั่น

พออาบเสร็จเพื่อนก็บอกว่าให้เอาผ้าขนหนูไปเก็บแล้วก็จะพาเดินทัวร์ไปเรื่อยๆ
    ผมก็ต้องทำตามเค้าไปอ่ะครับ เพราะเท่าที่เห็นทุกคนก็เดินใส่ผ้าเตี่ยวกันหมดเลยอ่ะ
    ความอายก็เลยน้อยลงๆ เพื่อนก็พาไปดูห้องนึงมันมืดๆอ่ะครับผมเดินตามเพื่อนก็ต้องจับตัวมันไว้
    พอเดินไปซักพักก็ได้ยินเสียงแบบแปลกๆ แล้วมีบางคนยืนกันแถวนั้นเต็มเลย
    เพื่อนก็พาผมเดินไปดูทั้งที่มันมืดจนมองไม่เห็นแหล่ะ แต่พอตาชินกับความมืดก็ชัดเลย
    โหย....................ช่างกล้าอ่ะครับ ผมก็เลยเดินออกมาก่อนเพื่อนก็ตามมาด้วยบอกว่ามันเป็นปกติ

แล้วหลังจากนั้นก็ทัวร์ไปตามชั้นต่างๆ ก็ดูดีนะครับ บรรยากาศก็ร่มรื่นแต่ก็งงๆอยู่ว่า
    ทำไมบางคนเดินวนเวียนไปมาแถวหน้าห้องก็ไม่รู้ แต่แบบเดินเยอะมากอ่ะครับเดินหมุนไปมาตลอด
    ผมก็เลยยืนมั่ง คือ ยืนดูคนอื่นอีกทีอ่ะนะ ซึ่งช่วงนี้แหล่ะที่เพื่อนผมเดินหายไปไหนไม่รู้
    ผมก็ยืนไปซักพักมีเกย์หนุ่มคนนึงเดินมาลูบๆคลำอ่ะ ผมก็สะดุ้งแล้วโบกมือแล้วบอกว่า "ไม่ครับ"

จากนั้นเดินไปหาเก้าอี้นั่งเพราะยืนดูจนเมื่อยอยู่ตั้งนานก็ไม่เห็นมีไรเลย พอนั่งเก้าอี้ได้ซักพัก
    ก็มีคนเดินแกว่งกุญแจเข้ามาหาแล้วมาชวนคุยด้วย ผมก็เห็นว่าคุยสุภาพดีก็เลยคุยกะเค้า
    คุยไปเรื่อยๆเค้าบอกว่าเค้าจะพาไปดูชั้นบนผมก็เออๆไปก็ได้เผื่อจะเจอเพื่อนของผม
    พอเดินมาชั้นบนก็เป็นเหมือนดาดฟ้าอ่ะครับ แล้วเค้าก็จับข้อมือผมเดินเข้าไปให้ห้องที่กั้นฉากไว้
    ผมก็ไม่ได้นึกอะไรไงก็เข้าไปนั่งแล้วถามเค้าว่าแต่ละที่มใอไรแล้วคนที่มาเนี่ยมีไรให้ทำมั่ง
    จากนั้นเค้าก็แบบเดินเข้ามาจับตรงนั้นปั๊บ ผมเลยรุ้ว่าเค้าคงจะอยากแหงๆแต่ผมตกใจอ่ะ
    เลยลุกขึ้นแล้วบอกเค้าว่า "ไม่อ่ะครับ" เค้าก็ถามว่า "เป็นแบบไหน" ผมก็ตอบเค้าไป
    เค้าบอกว่า "แล้วทำไมคล้องกุญแจมือซ้ายล่ะ" ผมก็งงๆอ่ะบอกเค้าไปว่าไม่ถนัดคล้องมือขวา
    เค้าก็หัวเราะใหญ่เลยบอกว่าเชื่อแล้วว่าผมมาครั้งแรกจริงๆ แล้วก็พาผมออกไปดูป้ายด้านนอก
    คือผมเพิ่งเห็นอ่ะครับว่าเค้ามีป้ายบอกไว้ว่า รสนิยมแบบไหนต้องคล้องกุญแจแบบไหน
    ซึ่งเค้าก็จะมีสัญญลักษณ์ของเค้า ว่าแบบaข้างขวา แบบbข้างซ้าย 2แบบข้อเท้า

โห..........ผมทั้งเขินทั้งขำเลยอ่ะแบบนอกจากจะตื่นเต้นจนทำไรไม่ถูกแล้วยังไม่อ่านกฎของเค้าอีก
    เลยรีบเปลี่ยนมาคล้องกุญแจตามแบบที่เค้ากำหนดซะเลย แล้วก็ลงไปนั่งอบซาวน่าได้เหงื่อดีมาก
    ช่วงที่มานั่งอบซาวน่าเนี่ยผู้ชายคนที่ผมเจอเค้าก็ตามมานั่งอธิบายสัญญลักษณ์อื่นๆให้รู้เพิ่ม
    ได้ฟังแล้วไม่คิดจะเดินขึ้นไปข้างบนอีกเลยอ่ะ พอรู้ว่าอะไรเป็นอะไรเนี่ย ก็มาคิดว่าเกือบไปแล้วกรู
    ไม่ได้รังเกียจ ไม่ได้แอนตี้นะครับ แต่ผมยังไม่ได้เตรียมตัวมาเพื่อสนุกแบบนั้นอ่ะครับขออบซาวน่าดีกว่า

จากคุณ : +ฟ้างามยามค่ำ+ - [ 31 ก.ค. 51 14:59:05 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom