Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

# :-)ครั้งแรก เสียวๆเจ็บๆ แต่ก็ผ่อนคลายดีนะคะ #

ณ ห้องเล็กๆ ห้องหนึ่ง

สองคนพากันเดินเข้าไป เขาให้ฉันนั่งลงบนเก้าอี้นุ่ม ฉันปรับเบาะให้พอดี สักพัก...ด้วยความเย็นสบายของแอร์ และกลิ่นหอมภายในห้องทำให้ฉันเคลิบเคลิ้ม... เขาหายไปสักครู่แล้วกลับมาพร้อมกับอุปกรณ์หลายอย่าง ฉันตื่นเต้นมากๆ เพราะไม่เคยเลยจริงๆ รู้สึกสั่นเล็กน้อยและประหม่าอย่างเห็นได้ชัด

แล้ว....เขาก็จู่โจมเข้ามา ยกขาฉันขึ้นเบาๆ และวางไว้บนเบาะอย่างเบามือที่สุด ฉันเขินเล็กน้อยรีบยกขาอีกข้างตามอย่างว่าง่าย ฉันเลื่อนตัวลงในท่าที่สบายที่สุด เขาเริ่มจับเท้าฉันเบาๆ ค่อยๆคลึงช้าๆ

เขาลูบไล้ตั้งแต่นิ้วเท้าขึ้นมาช้าๆ ค่อยๆคลึงเบาๆ ทีละนิ้ว ทีละนิ้ว ... เขยิบขึ้นมาเรื่อยๆ มาที่ขาของฉัน เขาทำอย่างแผ่วเบา จนความเกร็งของฉันเริ่มจะลดน้อยลง เขาเขยิบขึ้นมาอีกนิด ใกล้แล้ว อ่า... ฉันเผลอเคลิ้มพริ้มตาตามเล็กน้อย ปล่อยใจไปกับเสียงเพลงเบาๆที่เปิดขับกล่อมให้ระรื่นหู ความรู้สึกเจ็บเริ่มแผ่ซ่านเข้าสู่ร่างกาย ฉันบอกเขาว่ารู้สึกเจ็บ เขาก็เลยหยุดและเปลี่ยนเป็นท่าอื่นแทน เขาค่อยๆลูบไล้ฉันไม่หยุด...

ฉันรู้สึกล่องลอย ใจเต้นแรงไม่เป็นจังหวะ หายใจเริ่มแรงขึ้น เหมือนกำลังถูกปลดปล่อย

เขาเร่งมือขึ้นเรื่อยๆ แรงขึ้น แรงขึ้น แรงขึ้น .... อ่า....... ฉันถอนหายใจเบาๆ เมื่ออารมณ์ถึงขีดสุด มือที่ประสานกันและเกร็งอยู่ตอนนี้เริ่มคลายลง เขาถามฉันอย่างแผ่วเบาว่า "เจ็บมั้ย" ฉันตอบทันทีว่า "นิดหน่อยค่ะ แต่พอทนได้" เขายิ้มให้ฉัน แล้วเริ่มลงมือทำต่อ ฉันเขยิบตัวให้เขาทำได้ถนัดขึ้น เริ่มติดใจแล้วสิ......

เขาเริ่มคลึงฉันเบาๆอีกครั้ง ทำเหมือนเดิมแบบเมื่อกี้นี้ ฉันหายเกร็งและขยับตามอย่างว่าง่าย เขาเร่งจังหวะให้เร็วขึ้น "อุ๊ย จักกะจี๋จัง" ฉันบอกเขาด้วยความเขินอาย เขาก็อดที่จะยิ้มไม่ได้และบอกฉันว่า "ไม่เคยเลยล่ะสินะ ถึงได้ตึงมากมายขนาดนี้" ฉันพยักหน้าและยิ้มเขินๆ จากนั้นเขาก็ค่อยๆทำอย่างช้าๆแต่เร่งจังหวะขึ้นเรื่อยๆ ทีละนิด ทีละนิด โอ๊ว....มันเป็นอะไรที่สุดยอดมากๆ ฉันรู้สึกเหมือนขึ้นสวรรค์อีกครั้ง เขากดแรงขึ้น แรงขึ้น ฉันอยากจะกรี๊ดออกมาจริงๆ เพราะรู้สึกเจ็บจี๊ดตรงนั้นอีกครั้ง ไม่ไหวแล้วววว ฉันคิดในใจ... เขากดและแช่ตรงนั้นไว้นานขึ้นทุกครั้ง ทุกครั้งที่เขาปล่อย ฉันแทบจะยกตัวตามเขาไปเลยทีเดียว

ฉันหายใจแรงขึ้น พร้อมกับพริ้มตาด้วยความสุขที่เปี่ยมล้น เขาขึ้นมาทับฉัน และค่อยๆ โยกอีกครั้ง โยกเบาๆ เพียงไม่นานความสุขที่ถูกเก็บเอาไว้ก็ถูกปลดปล่อยออกมาอย่างล้นปรี่ อ่า...

"เสร็จแล้วค่ะ" เขาบอก
    "เจ็บมั้ยคะ" เขาถาม
    "เจ็บนิดหน่อยค่ะ แต่ไม่มาก" ฉันบอก
    "คงต้องหาเวลามานวดบ่อยๆนะคะ เส้นจะได้คลาย หรือมานวดตัวก็ได้นะคะ" เขาบอกฉัน

จากนั้นเขาก็เอาน้ำชามาเสิร์ฟ และฉันก็เดินไปจ่ายตังค์

นี่แหละ ... เป็นการนวดครั้งแรกของฉัน ตื่นเต้นมากๆ ตอนนี้รู้สึกโล่งมากๆเลย ตัวเบาหวิวอย่างที่ไม่เคยมาก่อน อย่าลืมไปลองนวดกันนะคะ ^_^ เพิ่งจะเคยนวดเป็นครั้งแรก รู้สึกดีมากๆค่ะ

เรื่องโดย เมเม่ ค่ะ

ปล.เรื่องจริงที่เพิ่งเกิดขึ้นเมื่อบ่ายที่ผ่านมานี้เอง ... อิอิอิอิอิอิ

จากคุณ : dj_maymey - [ 17 ส.ค. 51 15:38:09 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom