Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

[Rate] วิธีใช้ถุงยาง กับ คนไม่เคย

ผมอยากทราบวิธีใช้ถุงยางอ่ะครับ

คือผมเป็นคนที่ไม่เคยมี เพศสัมพันธ์มาก่อนเลยครับ
    แล้วอยากทราบว่าถ้าผมจะมีเพศสัมพันธ์ครั้งแรกแต่ใช้ถุงยางต้องทำไงอ่ะครับ คือว่า เราต้องร่นๆ ปลายออกมาก่อนใส่รึเปล่า หรือใส่ไปได้เลย
    แล้วเวลาใส่ถุงยางแล้ว มันจะรู้สึกหรือครับ เพราะว่ามันก็ไม่ได้ร่นๆ ตอนทำเลยสินะครบ

ขอบคุณครับ

ปล. เวลาใส่ถุกยางนี่ต้องบีบปลายถุงยางไว้แล้วค่อยใส่ใช่มั้ยครับ

จากคุณ : ว้อนแมน - [ 18 ส.ค. 51 00:53:29 A:124.120.243.66 X: TicketID:184661 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom